Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwa mabinti wa zanzibar tu: natafuta mchumba

Discussion in 'Love Connect' started by Pasco_jr_ngumi, Jun 12, 2011.

  1. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #1
    Jun 12, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    please...
    natamani nikupate uwe wangu,
    nitakupenda wange wangu,
    nitakupa nafsi yangu,
    mimi niatoa wewe.

    napenda tabia,
    sio siri nina nia,
    moyo wangu utatulia,
    mimi nataka kukuoa wewe.

    niko na elimu nzuri,
    umbo ni makini kitandani,
    nitakupa na nitakusitiri,
    unaonanjje nikikuoa wewe!?

    bahati jaribia tuwe wawili,
    raha tuzikabili,
    nitumie e-mail,
    unaonaje uki-ni-pm, nataka kukuoa wewe.

    nawakilisha..................
     
  2. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #2
    Jun 12, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 503
    Trophy Points: 280
    kwa nini umeamua kwenda znz tu?
     
  3. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #3
    Jun 12, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    CHAGUO LANGU, NDOTO YANGU, MOYO WANGU,,,,,,,,,,,ZANZIBARI.......................................TUKAMILISHE MUUNGANOsasa wewe hauko zanzibar unaanza kuhoji hvo........uwe makini bana na masharti ya hiii SREADIIIIIIIIIIIIIII
     
  4. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #4
    Jun 12, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 503
    Trophy Points: 280
    unajuaje kama mimi sipo znz?maybe kuuliza kwangu kuna sababu zake maalum
     
  5. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #5
    Jun 12, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kwanza samani please...................... NAPENDA kuoa mtoto wa kinzanzibar, nilikuja huko mwaka huu, nimewapenda sana jamani.......kama uko huko nitafutie tafadhali nipate jiko...
     
Loading...