Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa ma Bro wenye mabinti (watoto wao wa kike)... Tulonge!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by jouneGwalu, May 29, 2012.

  1. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #1
    May 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Mara kadhaa nimekuwa natafakari jinsi ya kuliweka hili....

    Ila hapa Nas amenisaidia sana kulieza..

    Changamoto katika kulea na kumjenga binti yako ukiwa kama mzazi pekee na Baba!

    Hii ni kwa Brothers jamani....

    Kula hii video na lyrics za hii track then tuzoze!




    [Intro]
    Check it out... I call it
    Yeah
    Yeah
    Yeah-Yea

    Shit for niggas with daughters, I call this
    Shit for niggas with daughters, I call this
    Shit for niggas with daughters, I call this
    Shit for niggas with daughters


    [Verse 1]
    I saw my daughter send a letter to some boy her age
    Who locked up, first I regretted it then caught my rage, like
    How could I not protect her from this awful phase

    Never tried to hide who I was, she was taught and raised like
    A princess, but while I'm on stage I can't leave her defenseless

    Plus she's seen me switching women, pops was on some pimp shit
    She heard stories of her daddy thuggin'

    So if her husband is a gangster can't be mad, I'll love him
    Never, for her I want better, homie in jail - dead that
    Wait till he come home, you can see where his head's at

    Niggas got game, they be tryna live
    He seen your mama crib, plus I'm sure he know who your father is

    Although you real, plus a honest kid
    Don't think I'm slow, I know you probably had that chronic lit
    You 17, I got a problem with it
    She looked at me like I'm not the cleanest father figure but she rocking with it


    [Hook]
    Shit for niggas with daughters, I call this
    Shit for niggas with daughters, I call this
    Not sayin' that our sons are less important
    Shit for niggas with daughters, I call this
    Shit for niggas with daughters, I call this
    Not sayin' that our sons are less important


    [Verse 2]
    This morning I got a call, nearly split my wig
    This social network said "Nas go and get ya kid"
    She's on Twitter, I know she ain't gon post no pic
    Of herself underdressed, no inappropriate shit, right

    Her mother cried when she answered
    Said she don't know what got inside this child's mind,
    she planted
    A box of condoms on her dresser
    then she Instagrammed it

    At this point I realized I ain't the strictest parent
    I'm too loose, I'm too cool with her
    Shoulda drove on time to school with her

    I thought I dropped enough jewels on her
    Took her from private school, so she can get a balance
    To public school, they too nurture teen talents

    They grow fast, one day she's ya little princess
    Next day she talking boy business, what is this

    They say the coolest playas and foulest heart breakers in the world
    God gets us back, he makes us have precious little girls


    [Hook]

    [Verse 3]
    And I ain't tryna mess ya thing up
    But I just wanna see you dream up

    I finally understand
    It ain't easy to raise a girl as a single man
    Nah, the way mothers feel for they sons, how fathers feel for they daughters

    When he date, he straight, chip off his own papa
    When she date, we wait behind the door with the sawed off
    Cause we think no one is good enough for our daughters

    Love
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,333
    Likes Received: 3,135
    Trophy Points: 280
  3. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Unajua mkuu hii mambo ya Mkuki kwa nguruwe ndio inayotokea kwetu, tumeumbwa kuumba na kujenga hvyo mara zote hatuwaamini watu wengine wanaotaka kuwa karibu na tulivyoviumba.
    Na pia ile fact kuwa binti kwa baba ni sawa kabisa na son kwa mama.
    Malaika wangu kesho kutwa anatimiza miaka 4, kawa mjanja na maneno yote anaongea!
    Nkimuangalia afu huwa najiangalia nlvyokuwa na Mama yake afu huwa najiuliza kama ntamfanya nini huyo kijana!
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    May 29, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    jG ulikuwa mbaya kwa mama yake?

    Nwy. . .ushauri wangu ni umtafutie mama mwingine maana itafika sehemu wewe na yeye hamtoelewana lugha, ataona humuelewi na unamuonea. Kuna mambo hutoweza kumfunza ama kumshauri hivyo ni vizuri ukatafuta mtu wa kukusaidia upande wa pili.

    Sasa yaweza kuwa rahisi maana she doesn't need much. Mapenzi yako, chakula na malazi vinamtosha, ila atakapokuwa atataka/hitaji zaidi na zaidi ya vitu ambavyo wewe binafsi huwezi kumpa. Jiandae mapema!!!
     
  5. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #5
    May 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Hamna, sikumfanyia vibaya wala....

    Ulinganishaji wa matukio, kwamba kuletewa mimba na binti yako wakati bado umeandaa mikakati kibao juu yake!

    Kuna sikumoja kule kijijini.com (mwanakijiji) kulikuwa na mjadala kuwa je utamkubalia binti aje na boyfriend wake hom? Kwanzia umri gani?
    Wakati mwingine nadhani inabidi kuwa Mama zaidi hahahahahaha inachekesha
     
  6. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #6
    May 29, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    jouneGwalu haya mambo ni magumu sana
    Ni kumuomba sana Mwenyezi Mungu atangulie katika kila ufanyalo
    Maana hizi tweeter na sijui facebook na visimu vyetu vya mchina ni balaa tupu
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    May 29, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160

    Ndo hivyo. . .
    Mama ambae ana ukaribu nae sana anaweza hata akamwambia nna mpenzi, anataka hivi na vile kwahiyo kama mzazi unakua na pakuanzia kushauri/kufundisha/kuelewesha and so so. Ila kama baba anaweza hata akapata siku zake mara ya kwanza asijue namna ya kukwambia, usimuweke kwenye mazingira magumu hivyo.

    Mtafutie namna. Itasaidia hata kwenye maswala ya mapenzi/wapenzi.
     
  8. m

    mkizungo JF-Expert Member

    #8
    May 29, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 248
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mfanye rafiki,,,,
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    May 29, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hata mkiwa marafiki bado baba pekee hawezi cover all the basics. Unless unataka kuniambia hata namna ya kuweka pedi , namna ya kujiswafi na mengine ya aina hiyo atamfundisha yeye akawa comfortable binti nae akaona kweli mzee wangu ni wa kipekee. Wakati wenzie wanahadithia mama zao walivyowafunza yeye aongelee baba, achekwe mpaka akose hamu ya kwenda shule.
     
  10. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #10
    May 29, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Hii kali.
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    May 29, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    We Bishanga. . . kwamba inashangaza ama?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #12
    May 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145

    yaani hapo ndio balaa kabisa, utaruka koote hapo mwisho!!

    Halafu mbaya zaidi hivi vitu vishakuwa kama ni sehemu ya maisha....

    Na kuna washkaji hao, akipata namba ya simu tu ya mtoto hatoki lo
     
  13. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #13
    May 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Nakubaliana na wewe kwakweli....

    Ila suala la Mama wa kambo kwangu halitokuwepo....

    Mke nitakaye muoa atamuita "aunt" tu basi itatosha.....

    Hawa masista duu tunaokutana nao huku ni waigizaji maarufu ukiingia mkenge tu umemkaanga mwanao!!
     
  14. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #14
    May 29, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,681
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Wanaitwa generation "c" (C = connected) maana kuna tweeter, facebook, e mails na bado. Yaani kizazi hiki muda wote wako kwenye facebook, wanachofanya akijulikana wanajua wenyewe.
    Nina waona watoto wa kiume wa dada yangu muda wote macho kwenye simu na earphones mpaka nliwahi kumwambia mmoja ataua masikio kwani nshawahi sikia wanaofanya kazi call centers wanaharibika masikio baada ya muda sasa na hii miziki kutwa sikioni tutegemee viziwi soon.

     
  15. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #15
    May 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Hapa mkuu umeongea point kubwa sana.....

    Nakubaliana na wewe
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    May 29, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Aunt itafaa tu iwapo huna mpango wa kuwa na mtoto mwingine na huyo "AUNT". Maana utakachofanya ni kwamba utatengeneza tofauti mapema sana kati ya mtoto wako huyo na huyo mwingine. Yani wote wanakuita baba, ila mama sio mama kwa wote. Fikiria sana hilo, hamna ambae huambiwa amwite mama wa kambo. . .ni kiasi tu cha kutengeneza ukaribu na kuacha mambo yaje naturally maana mtoto mwenyewe ni mdogo.

    Alafu kwani mwigizaji akiitwa "aunt" ndio itasaidia?
     
  17. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #17
    May 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145

    Jamani nyumba kubwa za masiku??

    Yaani hii gen -c ni balaa...

    Ninajamaa yangu saiv ye kazi yake ni kuhaingaika na hivi vibinti vya mitandaoni na anavipata balaa....

    Kila mkikutana weekend ye stori za ohh kwenye group ile nimekutana na kitoto hichi njoo nikuonyeshe profile yake hapa!!

    Yaani basi dah nasema aisee na hizi mishe za maisha unatoka asubuhi kurudi usiku kalala.....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #18
    May 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Babu Bishanga....
    Pia we ni big Broo.....
    Leta mauzoefu hapa acha kukwepa majukumu!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #19
    May 29, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,681
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Nakwambia wazazi wa leo tuna kazi. Hata useme utamfanya mwanao rafiki awe wa kike au wa kiume jua fika itafika kipindi atakwambia daddy you are too oldfashioned. Ataona unamwekea kiwingu. watoto wakianza ku mature hawataki kabisa kufatwa fatwa. Kazi kweli kweli.


     
  20. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #20
    May 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    No, nilichomaanisha hapo kwenye bold ni kuwa sina mpango wa kuoa fasta hivyo!!

    Yah ila unanipa maneno naona Malkia
     
Loading...