Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa leo tu....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by TIMING, Jun 12, 2012.

  1. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #1
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Kwa leo tu....

    nakumbukia enzi zileee napenda bintimurua sana, lakini enzi zile zaidi ya kuandika barua sikua na ujanja hata wa kumsalimia

    Ni kwa leo tu, nakumbukia the good old days
     
  2. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #2
    Jun 12, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Enzi zile mabinti walikuwa na thamani ya kipekee. Usinikumbushe.
     
  3. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #3
    Jun 12, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Hata mimi nakumbuka enzi zile ukimtokea demu hakuangalii usoni, halafu kama pembeni kuna ka'mti basi baada ya zoezi zima si ajabu kukuta nusu ya mti hauna majani...hapo ndio ilikua ya somo kueleweka...kwa leo tu
     
  4. marrykate

    marrykate JF-Expert Member

    #4
    Jun 12, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 562
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Enzi zile mkaka anakupigia misele miaka miwili,na hata ukimkubalia miezi miwili ya mwanzo humpi utamu, kwenye barua atajielezea vizuri unatamani kuisoma mda wote, mmh wa kileo hata kutongoza hawajui, mtu akikupia simu mara kwa mara anajua ameshakupata wakati hata lengo lake hajaliweka wazi
     
  5. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #5
    Jun 12, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Lol...enzi za barua zenye maua....kama hujui kuchora ilikuwa tabu kweli kweli
     
  6. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #6
    Jun 12, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Daa enZi hizo ukimuandikia barua mpz wako unasubiria majibu kwa miezi kadhaa, ilikuwa kawaida kuambiwa na mwanamke yeye ni bikra.
     
  7. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #7
    Jun 12, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    Enzi hizo mwanaume anajidai na adabu zaidi ya msichana, anachelewa hata kutoka shule ilimradi aongozane naye,kuongea ishu yenyewe shida mpaka mwaka unaisha, ila leo no time to waste
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Jun 12, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Hata wakaka walikuwa na sifa za kipekee! Anakuandikia barua nzuri hadi unaibusu lakini haandiki matusi! Siku hizi hata sms tu mtu lazma aandike matusi ama vitu visivyo na staha! Afu mibaba mizima! Kha!
    Umenikumbusha kaka mmoja alikuwa ananiandikia kila wiki,lol
     
  9. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #9
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Dada gud morng bana. . . . . .!
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    Jun 12, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Hehehe! Ndugu-morning kaka! Twende kule kwenye ganzi tumalizane mi nikafungue kijiwe.
     
  11. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #11
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Ok,let go dada kubwa!
     
  12. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #12
    Jun 12, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Vipi mlipeana utamu. Alikuwa anafunga goli ngapi/ulikuwa unapanda milima na kuteremka mara ngapi. Ni fullu mahanjumati.

    Lakini Angalia usifufue maiti! Shauri yako na kumbukumbu za "thosi old guud deis".

    Bazazi ni Bazazi!
     
  13. YNNAH

    YNNAH JF-Expert Member

    #13
    Jun 12, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,622
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    umesema sana King'asti yan kuna mbaba aliniandikia sms hiyo,nilikuta macho yanafumba yenyewe. Kifupi sikuamini kama yeye ndie alieandika
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #14
    Jun 12, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Enzi hizo watu walifaidi sana!
     
  15. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #15
    Jun 12, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Wingi wa natural beauty!
     
  16. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #16
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    enzi za pekee kweli, love was like ndoto za mchana
     
  17. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #17
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kwa leo tu, hebu niambie walifaidi nini zaidi?? innocence? ile kuwaza bila kuonja au?
     
  18. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #18
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    enzi zile tuliishi kindoto mno

    everything was sooo imaginary
     
  19. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #19
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ni kwa leo tu............ enzi zile niliandika barua na broken english, ikarudi imesahihishwa aisee
     
  20. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #20
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kamanda.... kwa leo tu.... tukumbukie enzi zile ambapo utamu ulikua na heshima ya pekee

    ya siku hizi tuyaache hadi kesho
     
Loading...