Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa kweli tabia hii siipendi......

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by hamic mussa, May 11, 2012.

  1. h

    hamic mussa JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kiukweli sipendi mtu akijamba kwa sauti mbele za watu...... Je wewe hupendi nini?
     
  2. Maayo

    Maayo JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sipendi tabia ya wa2 wazma kuitana baby then watoto wao wanawaita dady, mamy.
     
Loading...