Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwa kweli kuwa mbali na yule umpendae somtymes ukifikiria unaweza ukajikuta we ni mtu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by bruflo, Feb 6, 2011.

  1. b

    bruflo New Member

    #1
    Feb 6, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Najivunia kuwa na mpnz anipendae sana, kwa ujumla tunapendana bt da problem mwezangu yupo mbali na mimi, na sielewi ifanyaje ili niweze kuhisi yupo karibu yng ksb mara nyingi nikifikiria nahisi kama kulia vile na kuwa na mawazo juu yake , naomba nieleweke hapa kwamba uwa namkumbuka kwa mazuri na si mabaya. NAOMBENI MNISAIDIE NIFANYAJE ILI NISIWE TO MUCH KUMFIKIRIA YEYE??///:embarrassed:
     
  2. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2011
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    pata glass ya wine asubuhi na jioni.
     
  3. LD

    LD JF-Expert Member

    #3
    Feb 6, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ni kweli unampenda, lakini pia asichukue nafasi ya Mungu moyoni mwako, wakati akiwa mbali muombee afya njema, mwombee Mungu amlinde dhidi ya maadui na hila za shetani, muombee afanikiwe katika yale anayoyafanya. Kwa kufanya hivo utakuwa na amani ya moyo na utajihisi uko naye kwa jinsi ya roho. Usitafute kunywa pombe au kufanya mambo ya kiduani sana kwa kutaka kuundoa upweke.

    Tulia, iambie nafsi yako itulie huku ukimtukuza Mungu kwa wema wake. Na hasa ukizingatia hicho ni kipindi cha mpito tu. Nakutakia jpili njema, Mungu anakupenda sana.
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Feb 6, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    pole,am sure LONGDISTANCE IZ KILLING U
     
  5. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #5
    Feb 6, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    kwani yuko mbali wapi ?, siku hizi kama huko alipo kuna connection ya Internet mnaweza mkawa mnachat na mkiwa na webcam mnaweza mkafanya mambo mengi..., Kwanini unataka usimfikilie..?,

    kumbuka out of sight out of mind, na bila kukumbushana na kujuliana hali, sooner than later unaweza ukawa ushamsahau wewe bila kujua.
     
  6. LD

    LD JF-Expert Member

    #6
    Feb 6, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hii nayo ni njia nzuri ya kudumisha mahusiano ya mbali lakini sasa DO-ONCE nao wakishachukua umeme wao, maisha yanazidi kuwa magumu.
     
  7. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #7
    Feb 6, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Yanatesa sana sina ushauri aisee jaribu kupiga simu mara kwa mara
     
  8. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #8
    Feb 6, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ????????????????? private affairs za nini hapa!
     
  9. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #9
    Feb 6, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tatizo unawaza mapenz muda mwing, fanya kaz punguza mawazo ya ngono
     
  10. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #10
    Feb 6, 2011
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Je na yeye anakuwaza na kukumiss kama wewe? Wengine hawapigi hata simu mpaka upige wewe, usipopiga ndo kimyaaa!
     
  11. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #11
    Feb 6, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Mfikiri sana kadri uwezavyo ila angalia usishindwe kufanya kazi zako.
    Kama ukijizuia kumfikiria au kuwasiliana nae uhusiano unaweza kufa taratibu taratibu.
     
  12. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #12
    Feb 6, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Just keep yourself busy fanya kazi and keep communication ya simu, email na mambo mengine
     
  13. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #13
    Feb 6, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ushauri mzuri....ningekushauri pia spend time with friends ulionao huko ulipo.....have fun.....usikae unawaza hadi kutaka kulia.....:coffee:
     
  14. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #14
    Feb 6, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kumbe wapo wengi?

     
  15. Wit

    Wit JF-Expert Member

    #15
    Feb 6, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sawa kabisa kujichanganya na marafiki baada ya kazi itamsaidia,awatch movie,asome,na mawasiliano ya karibu kama alivyosema finest
     
  16. N

    Nwaigwe JF-Expert Member

    #16
    Feb 6, 2011
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 423
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 60
    Zaidi ya yote uliyoshauriwa kumbuka kuwa mvumilivu! kumbuka mliyopanga na ujipe moyo. Elewa nature ya maisha na nchi anayoishi. Let say maisha ya bongo kwa sehemu kubwa si mchakachaka ukilinganisha na anayekaa kwa mfano u.k au u.s, huyu atafikiria kubeba mabox zaidi alipe bills..hivyo utamkuta mtu wa aina hii yuko busy hata kuwasiliana ni kubahatisha..then narudi pale pale elewa na vumilia as long mwenzako anamaanisha kwamba anakupenda
     
  17. V

    V5.98i New Member

    #17
    Feb 6, 2011
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hehehe huo ni ug0njwa sasa...
     
  18. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #18
    Feb 6, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Upi huo tena?
     
  19. K

    King'ang'anizi Member

    #19
    Feb 7, 2011
    Joined: May 13, 2008
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sina comment nyingi katika hili, ila mara nyingi "long distant relationship" sio nzuri kwa afya ya mahusiano, mara nyingi watu wenye mahusiano ya jinsi hii hujikuta wakisalitiana japo si wote.
     
Loading...