Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa kuzikataa hoja mbili za Serikali; Kazi nzuri wabunge wa JMT!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kubingwa, Feb 2, 2012.

  1. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #1
    Feb 2, 2012
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wabunge wa JMT wamerudisha hoja mbili zilizowakilishwa bungeni na serikali leo ili serikali iende ikajipange vizuri.Nawapongeza sana wabunge kwa kuweka maslahi ya taifa mbele.Hoja zilizogoma kupita ni ile kuhusu kupunguza ushuru wa maji toka nje na ile ya marekebisho ya katiba.


    Bravo wabunge!








    Source: Toka Bungeni,Idodomya!
     
  2. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2012
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kuna sauti ya jimama fulani anakubali then anakaata halafu sijui kachakachua microphone yake maana dah lina sauti balaaaaaaaaaaaaa!
    Ila kweli maslahi ya taifa mbele. Big up
     
  3. Gwalihenzi

    Gwalihenzi JF-Expert Member

    #3
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 5,067
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Jamani namhurumia jaji Werema, ameshindwa kujenga hoja akaishia kutishia kuwa yeye bado ni jaji hajanyang'anywa ujaji wake, mwisho wa siku, jembe-Tundu Lisu akamzamisha kwa hoja nzito.
     
  4. N

    NDOFU JF-Expert Member

    #4
    Feb 2, 2012
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 656
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Safi sana Ndugai unanesha njia kwa huyu mama namna ya kuliongoza bunge! Ndungulile ni aina ya wabunge bora ccm wengine waige,huyu ndiye aliyetoa hoja ya kuahirisha mjadala wa hoja ya kubadili sheria mbalimbali kutokana na sheria ya bodi ya mikopo kuwa ya kishenzi na ingeleta ubaguzi baina ya wanafunzi!
     
  5. Thomas Odera

    Thomas Odera Verified User

    #5
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 634
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Kama kweli wamefanya vizuri ila ukiletwa kwa mara ya pili hata kama ni mbovu wataupitisha na tusubiri muda utasema
     
  6. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #6
    Feb 2, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nampongeza mbunge wa jimbo la kigamboni faustine Ndungulile kwa kutoa hoja.Hakika leo bunge limefanya kazi ya kibunge
     
  7. Kingo

    Kingo JF-Expert Member

    #7
    Feb 2, 2012
    Joined: May 12, 2009
    Messages: 737
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    Inaonekana naibu spika alikuwa na kigugumizi cha maamuzi, alitamani iendelee kujadiliwa. Nafuu tupunguze rubber stamping katika bunge la JMT.
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Feb 2, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Hoja zipi wakuu
     
  9. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #9
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Ila Jembe Lissu ndo katoa fact
     
  10. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #10
    Feb 2, 2012
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,085
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    egoli ingine,tunapumbazwa ili tusahau habari ya posho.siliamini hili bunge wala chama twawala wala rais wao m kwere
     
  11. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #11
    Feb 2, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    umeliskiaeee halafu lina sauti mbaya kama linakwaruza debe
     
  12. NusuMutu

    NusuMutu JF-Expert Member

    #12
    Feb 2, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 423
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sijalisiki hilo 'jimama' lakini kwa jins ulivyolielezea,lazma pat taim job yake ni nanihii..., . Bravo waheshmiwa,ingawa wakat mwingine hamtutendei haki watz
     
  13. M

    Mzawa Halisi JF-Expert Member

    #13
    Feb 2, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 495
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Sio kila hoja itakayokataliwa bungeni itakuwa na maslahi ya Taifa. Mleta mada, sema hata kwa ufupi nini maudhui ya hoja za serikali na kukataliwa na wabunge ni maslahi yapi ya nchi yamelindwa.
     
  14. k

    kiche JF-Expert Member

    #14
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 456
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huo ndiyo ukweli wenyewe,na watapiga meza sana siku ukirudi na utasikia kauli za kipumbavu kuwa serikali yetu ni sikivu wamefanya kile ambacho tulikuwa tunataka,atakayeongea atakuwa sendeka au kilango manake hao ndiyo wanajulikana kuwa na midomo ya kupepeta ila kichwani weupe.
     
  15. c

    chipanga JF-Expert Member

    #15
    Feb 2, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 60
    Wanasiasa haswa wa CCM ni watu waajabu sana, wakienda huko wakakaa kama KAMATI YA CHAMA wakirudi wanagonga meza na kushangilia kwa kila kifungu! Hamna litakalo badilishwa au kurekebishwa, tusubiri hilo bunge lijalo tuone.
     
  16. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #16
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ndugai; a standing ovation on this one!

    This is a good surprise for new year 2012. You can very well be ANOTHER SAMUEL SITTA standards and speed only if you chose the path to be exactly that of a balance speaker of the National Assembly at mind and in action.

    Do your BioChemistry here brother to the advantage of the weak and the voiceless majority in Tanzania. Seriously speaking, you can be another Samuel Sitta for our nation.
     
  17. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #17
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,814
    Likes Received: 941
    Trophy Points: 280
    tuvuvye wameongea kuhusu nini jamani sie huko tv noma hakunaga
     
  18. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #18
    Feb 2, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,008
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    Sijui ni kwa nini napata mashaka sana na uwezo wa Jaji Werema? Ukimsikiliza tu bila kuambiwa kuwa ni mwanasheria/Jaji inakuwa vigumu kweli kujua kuwa ana taaluma ya sheria. Kuna haja hivi vyeo kama AG viwe ni vya kuomba na kufanyiwa interview kabisa badala ya kupeana peana tu.
     
  19. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #19
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,913
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    kuna dada mmoja amekosoa kila kift,ngu kwenye mswada lakini mwisho likaunga mkono hoja mia kwa mia,.litakuwa la viti maalum tu.
     
  20. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #20
    Feb 2, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,568
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    Kwahiyo mnataka kunambia ccm limbwata limbwata lao halifanyi kazi tena.
     
Loading...