Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa kuwa Mvua imenyesha......Poleni watani zetu!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Asprin, Mar 5, 2011.

  1. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,679
    Trophy Points: 280
    Ndugu zanguni na marafiki kwa ujumla.

    Sisi ni ndugu na marafiki wa siku nyingi. Tusikubali kuchukiana kwa sababu yoyote ile hasa hasa ushabiki wa mpira. Tuwe tunapongezana na kufarijiana katika michezo.... Watu wa MMU tuonyeshe upendo hata kwenye michezo.

    Kama kawaida mvua ikinyesha watani zangu wa Jangwani huwa wanakoga bila hiyari. Na tayari imeshanyesha! Neema hiii!

    Kwa kuonyesha mfano nawafariji ndugu zangu wa mtaa wa pili. Poleni sana wana wa Jangwani.....Makapteni Kaizer na Fidel80 na ndugu zenu wote. Tuko pamoja jamani.

    Teamo, MTM, St RR na crew nzima ya Msimbazi, tukutane Fairway saa kumi na mbili jioni tuwafariji hawa ndugu zetu wa Yanga kwa Red Label, Valuu, Kesto za Kopo na Serengeti!

    Sisi Simba ni Washindi, Sisi Simba ni Waungwana.
    Karibuni Msimbazi tule Pilau.
     
  2. Runner

    Runner Member

    #2
    Mar 5, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na jinsi mlivyokuwa hamna maana nyie simba mnaongea sana hata kabla ya mchezo wenyewe,mvua ni nini ndugu.......mpira ni DK 90,hakuna sababu ya mvua wala nini,hapo kichapo mtakipokea hata kama mvua imenyesha....YANGA MBELE KWA MBELE
     
  3. MADAM T

    MADAM T JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,950
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Masikini Runner..! amekugusa ee, haya tusuburi hizo 90 min.
     
  4. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #4
    Mar 5, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Refa yule ni Yanga damu sina imani nae
     
  5. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #5
    Mar 5, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,935
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Hizi imani bado mnazo tu? Ndo maana nilishaachana na soka la bongo!
     
  6. CPU

    CPU JF Gold Member

    #6
    Mar 5, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Yaani soka la Bongo liko hivi . . . .
    Hao TP Mazembe wamesema watachezesha kikosi B tena cha wanawake ndio kitakuwa saizi yenu
     
  7. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #7
    Mar 5, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Duh!!! Hivi kuna watu huwa bado wanashabikia mpira wa YANGA na SIMBA
     
  8. M

    Matarese JF-Expert Member

    #8
    Mar 5, 2011
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mpira wa bongo unachezwa mdomoni tu na kwenye magazeti, ukienda uwanjani utadhani timu za UMISSETA!
    Tena hao wote Simba na Yanga ndio kabisaaa, sifuri!
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Mar 5, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Simba makopo Simba makopo...Yanga imara Yanga imara!!Najikumbushia tulivyokua tunaimba zamani!YANGA DAIMA!
     
  10. LD

    LD JF-Expert Member

    #10
    Mar 5, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kumbe ni mpira babu, nilijua sijui nini.....
     
  11. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #11
    Mar 5, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ha hahaaaaaaaaaaaa simba mzee wa pori yuko juuuuuuuuu
     
  12. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #12
    Mar 5, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kuna msemo unasema UKIONA SIMBA YUKO KIMYA.....UJUE GONJWA HIYO.....l.o.l!!!!
     
  13. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #13
    Mar 5, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Yaani nilikuwa nalala nimeona nichangie. Hivi kumbe bado kuna mpira wa simba na yanga? Nani kashinda sasa? Mie nilikuwa mshabiki wa simba zamani. Wakati ule unachezwa zanzibar usiku kwenye taa ilikuwa poa kweli hamlali mpaka mjue mshindi
     
  14. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #14
    Mar 5, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ndio tene sana mkuu
     
  15. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #15
    Mar 5, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Dena mpenzi penda chako na wenzako ndio watakipenda,hata kama ni kibaya au hakina mafanikio ,usipokipenda hata na wengine wala hawatajishughulisha nacho. zamani taa zenji sasa hivi dar liuwanja hilo kubwaa na mataa yapo pia
     
  16. CPU

    CPU JF Gold Member

    #16
    Mar 5, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Simba bana, waongeaji wakubwa nje ya uwanja, dimbani mabubu
     
  17. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #17
    Mar 5, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,797
    Likes Received: 770
    Trophy Points: 280
    je waache wahamie kwenye kushabikia CCM na CHADEMA? asili haiachwi ndugu.
     
  18. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #18
    Mar 5, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    wengine wanasema simba mkali lakini anazaa.
    Sijui anazaaga na yanga. Lol!
     
  19. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #19
    Mar 5, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kweli kabisa!
     
  20. V

    Vumbi Senior Member

    #20
    Mar 5, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Heri nimepata mwenzangu, hata mimi nilijua ni niniiiiiii............!!!!!!! kumbe ni mpira bana!! asante LD

     
Loading...