Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa kuua pundamilia jela miaka 20, kwa kuua binadamu hakuna cha jela wala nini!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mag3, Jun 16, 2012.

  1. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #1
    Jun 16, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,549
    Likes Received: 2,468
    Trophy Points: 280
    Nasikitikia kweli matukio ya mauaji ya wananchi yanayofanywa na dola kwa kuwatumia polisi yanazidi kushika kasi na mara nyingi hakuna wanaowajibishwa. Hata hivyo lililonishtua na kunisikitisha zaidi ni kitendo wananchi watatu kupelekwa jela miaka 20 kila moja kwa hatia kuua pundamilia wakitafuta kitoweo. Kwa habari zaidi soma hapa;

     
  2. nsangaman

    nsangaman JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Adhabu ndogo kabisa hiyo
     
  3. Synthesizer

    Synthesizer JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2012
    Joined: Feb 15, 2010
    Messages: 3,166
    Likes Received: 1,043
    Trophy Points: 280
    Sijui kutorosha wanyama hai 132 kutoka Tanzania kwenda nje, kutia ndani twiga watatu na tembo wanne, itakuwa jela miaka mingapi!
     
  4. M

    MUNYAMAKWA Member

    #4
    Jun 19, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watanzania hatuna budi kuelewa kwamba kutojua sheria mbalimbali za nchi ikiwemo ya wanyamapori sio kinga ya kutoshitakiwa pindi tukikutikana na kosa.Hii ni changamoto kwa Serikali na jamii nzima kwa ujumla.Serikali ije na mkakati wa kuongeza uelewa juu ya sheria mbalimbali za nchi kwa wananchi wake ,vinginevyo kila siku tutaishia kupewa adhabu ambazo pengine zingeweza kuepukika kama watu wangekuwa 'well informed'
     
  5. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #5
    Jun 19, 2012
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,314
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    Yule Mheshimiwa aliyeua wale wadada wawili (ndani ya Bajaji) kwa Kuwagonga na VX lake alilipishwa laki 7 tu.
    Duu, hata kama sheria iko hivi lakini this is too much Bwana!!!
     
  6. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #6
    Jun 19, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Sheria hufanya kazi kwa maskini kwa wenye nazo wala hawajui sheria ni nini
     
  7. a

    adolay JF-Expert Member

    #7
    Jun 19, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 6,120
    Likes Received: 618
    Trophy Points: 280
    Kama sio 100% ya waliofungwa ni muhanga wa matajiri na masikin wasio na uwezo basi ni 99%

    Hukumu kwa asiye na pesa huyo hukutwa na makosa na kufungwa miaka kadhaa ahapa Tanzania.

    Hukumu ni kwa asiye na ndugu mwenye mamalaka serikalini hata kama kauwa makusudi kama UKIWAONA DITOPILE MZUZURI alitoka nje bila shaka shaka wala aibu yoyote.

    Hukumu huwa na mkosaji kwa maskini lakini kwa matajiri na wenye mamlaka huwa wanagongwa, ni bahati mbaya nk. ndo hayo ya mzee chenge na mauwaji

    Kwa Tanzania hukumu hazifuati sheria bali zinahukumu asiyenacho ndiye mkosaji, zaid ya 75%. Kwa matajiri na wenye mamlaka hakuna makosa ni kuaachiwa huru tu kwa vifungu hivyo hivyo na na double standard kwa tafsiri touafuti kati ya makundi hayo mawili, simmeona ya Lema kule arusha?

    KWA TANZANIA HAKUNA HAKI< BALI UWEZO WAKO NDIO UTAKUPATIA HAKI HATAKAMA HUKUSTAHIKI
     
  8. mwakajila

    mwakajila Senior Member

    #8
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mkuu Pundamilia ni mali sana kuliko binadamu....Ndo sheria hizo
     
Loading...