Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa kutumia madaraka vibaya, Dr. Magufuli aachie ngazi!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MANGUNGO, Aug 22, 2012.

  1. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #1
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Mara kadhaa tumekua tukishuhudia viongozi wa serikali kama mawaziri na marais wastaafu kupanda katika mujukwaa ya siasa katika chaguzi ndogo za ubunge hata udiwani ili kusaka kusaka kura kwa chama chao hasa kwa njia chafu kama vtisho kwa wananchi, kama alivyotishia MAGUFULI kunyima huduma ya ujenzi wa daraja wananchi wa Igunga endapo hawata ichagua CCM.

    Hilo limeonekana pia Arumeru Mashariki baada ya MARY NAGU kuendeleza tabia hii ya kuwatishia wananchi kuwa wasipo chagua CCM basi jimbo litaenda likizo kimaendeleo.

    Binafsi MAGUFULI simuoni kama kiongozi bora, kwani kiongozi hawezi fanya UPUMBAVU alioufanya Magufuli kwa walipa kodi wa nchi hii. Kwa haeshima na taadhima inabidi Magufuli ajiuzulu kwani alichofanya ni ukiukwaji wa utawala bora na matumizi mabaya ya madaraka. Na ikiwezekana hata kushitakiwa mahakamani ashitakiwe, na liwe funzo kwa viongozi wa serikali kuwa unapokuwa mtumishi wa umma basi tambua mipaka ya majukumu yako.

    Wakuu wa mikoa, wakuu wa wilaya wote hawa ni watumishi wa umma kwa mujibu wa katiba. Kitendo cha Pinda kuhalalisha upuuzi na kusema hawa ni makada wa CCM na shughuli yao ni kuilinda CCM nalo ni kosa kubwa. Kwanini basi wasilipwe na ccm badala yake watumie kodi zetu kwa maslai ya ccm?

    Nchi hii siyo ile ya miaka ya 1970 kwamba unaweza wapeleka Watanzania kama unavyotaka,s asa tumeamka na tunajua lipi kimba na ipi keki; CCM na viongozi wake wasidhani haya wanayofanya leo huko mbele watakua salama wananchi uvumilivu utatushinda baada ya kuona viongozi wa serekali wakilipwa posho na mishahara kwa kazi za kushadadia CCM ktk chaguzi ndogo.

    MAGUFULI sio kiongozi bora tena, na sasa ni bora ajiuzulu. Kama Dr. Magufuli ulidhani unajenga tambua umebomoa na umejenga chuki miongoni mwa walipa kodi wa igunga.
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Ccm ilishapoteza mvuto muda tu wanachofanya sasa ni kulazimisha mambo.hilo liko wazi na wanalitambua wazi..
     
  3. Kingcobra

    Kingcobra JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 976
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 60
    Mbinu aliyotumia magufuli ndiyo mbinu pekee iliyobaki kwa ccm katika ulingo wa siasa.
     
  4. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #4
    Aug 22, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    I second!!
     
  5. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #5
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,851
    Likes Received: 9,405
    Trophy Points: 280
    ...Rais mtarajiwa toka Magamba 2015 inasemekana naye ni fisadi wa kutupa.
     
  6. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #6
    Aug 22, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Naona mmepata cha kuongea
     
  7. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #7
    Aug 22, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,425
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mchwa akikaribia kufa, huota mbawa.
     
  8. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #8
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Magufuli ni mwalibifu wa democrasia lakini pia ni mtu wa kwanza kwenda kinyume na sera pamoja na kanuni za utawala bora nchini;

    aliuza nyumba za serikali watu tukabaki kimya na yeye akajiona mjanja sasa anaamua kwa kutumia mabavu na cheo alichonacho kupanda jukwaani kuwatisha wananchi wasimchague kiongozi wanaomtaka;

    ni hatari tukiendelea na watu wa namna hii kwenye uongozi.
     
  9. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #9
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ngonja wafu wajizike wenye
     
  10. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #10
    Aug 22, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hivi chadema wana bajeti ya kujenga madaraja, maana bajeti yao ilikuwa ni mapato 0 (kivuli).
     
  11. K

    Kwame Nkrumah JF-Expert Member

    #11
    Aug 22, 2012
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 884
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hapana, ni wanachama wa CCM tu ndiyo wanalipa kodi.
     
  12. k

    kisimani JF-Expert Member

    #12
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ila Pinda nae si alisema ni kazi ya viongozi wa ccm kuhakikisha inashinda milele hata kama wanatumia kodi za wananchi kufanya hivyo? Sijaona PM mwenye upeo mdogo kiasi hichi jamani... Naomba aingizwe kwenye Geuness
     
  13. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #13
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,419
    Likes Received: 886
    Trophy Points: 280
    naona huna neno isipokuwa kuwa mpole.
     
  14. m

    mambomengi JF-Expert Member

    #14
    Aug 22, 2012
    Joined: May 16, 2009
    Messages: 826
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    System Sleeping At Work, serikali ndio inajenga madaraja sio chama cha kisiasa. Hapo ndio CCM hamjitambui na watu wamefunuka, itaendelea kula kwenu.
     
  15. p

    politiki JF-Expert Member

    #15
    Aug 22, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    wananchi ndio wanaojenga daraja kwa kutumia kodi yao na serikali ni kama msimamizi/mnyampala kwahiyo anapaswa kujitamba kwa ajili ya ujenzi wa daraja ni mwananchi/mtoa fedha na siyo mnyampala.
     
  16. M

    Mhamashiru Member

    #16
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani hakuna Kipengele cha Kumburuza Mahakaman mtu kama Magufuli kwa kosa kama Hili?? Kwani ndo watajifunza na wengine,wataogopa!!! Otherwise 2015 ni Mbali mno
     
  17. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #17
    Aug 22, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,830
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    mkuu upo?
     
  18. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #18
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    namshangaa ''Maghufuli'' mpaka muda huu alitakiwa awe amejiuzulu.
     
  19. I

    IsayaMwita JF-Expert Member

    #19
    Aug 22, 2012
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 1,119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    unamaanisha kwamba CDM wasichaguliwe kwa kuwa hawana bugjet?
     
  20. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #20
    Aug 22, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    hahahaa Hamna jipya nyie
     
Loading...