Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwa kupewa loan... naipigia ccm kura alafu naupigia mlima Kilimanjaro kura

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by chamng, Sep 20, 2012.

  1. c

    chamng Member

    #1
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo ni zawad yangu kwao...vp wadau mnaniunga mkono????
     
  2. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,052
    Likes Received: 703
    Trophy Points: 280
    watu kama nyie ndiyo mnapaswa kuchomwa moto kwa unafiki na ubinafsi..shezi type..
     
  3. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Myopic people with miyopic mind!
     
  4. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,258
    Likes Received: 11,619
    Trophy Points: 280
    Inadhihirisha hujawai kushika laki tatu bila wazazi kujua.
    Sasa umelimbuka.


    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,816
    Likes Received: 2,236
    Trophy Points: 280
    dah.....hii thread inahitaji break ya ubongo.......
     
  6. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 904
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Na waliokosa wafanyeje?
     
  7. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    mkubwa hapo umekurupuka......
     
  8. Chiwa

    Chiwa JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 17, 2008
    Messages: 771
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 60
    ningekuwa nakufundisha ningekukamata na nisingekuachia mpka udisco sio kwa sababu ya kuwapa ccm kula ila kwa uwezo wako mdogo wa kufikiria inaelekea ukiendelea utakuwa mbegu mbaya na uko tayari kuuza nchi kwa kipande cha sabuni.
    kwa kifupi hufai kuaminiwa katika sehemu yeyote kwa kuwa unaonekana wazi wewe ni mpokeaji rushwa.
    sina ubaya na wewe kuipigia kura ccm lakin kama vigezo ndo hivyo hufai kabisa na si dhani kama humu kuna kufaa binafsi sina chama lakni huu ulioongea ni upuuzi na unaonyesha uwezo mdogo hata wa kupambanua mambo na sina uhakika kama umesoma shule zetu zile za kwenda na fagio na dumu la maji lazima umesoma shule za kumbembelezwa na ndani ya ratiba kwa siku kuna kulala wewe ni zaidi ya kilaza
    pole sio mimi ni vidole vyuangu.
     
  9. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #9
    Sep 20, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,758
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Hawa ndio wanaliwaga pesa eti wapewe ajira Idara ya Usalama wa Taifa!! sasa hapa unategemea tuzalisha product gani kama siyo ujinga plus plus!!
     
  10. E

    ESAM JF-Expert Member

    #10
    Sep 20, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Yaani wewe sijui hata kama hiyo elimu itakusaidia chochote, kama akili yako ni finyu kiasi hiki
     
  11. Las Mas Bobos

    Las Mas Bobos JF-Expert Member

    #11
    Sep 20, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 993
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Prostitution
     
  12. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #12
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Anachangamsha barza tu! Inafaa thread hii ipelekwe kwenye jukwaa la hoja na habari mbalimbali..
     
  13. Elba

    Elba JF-Expert Member

    #13
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 383
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wewe, pamoja na wale wanaokubaali kuhongwa kwa t shirt na kanga, yafaa mfungwe jiwe la kusagia ngano mgongoni na mtoswe baharini. Kwa maana wewe ni hatari kuliko nyoka mwenye sumu kali.
     
  14. K

    Kulya JF-Expert Member

    #14
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 339
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Ukanunue sub-woofer, t-shirt na jeans, uende na club na utafute kadem kakukusaidia kula huo mkopo. Ila ukicheleweshewa, usithubutu kuandamana!
     
  15. Pdraze

    Pdraze JF-Expert Member

    #15
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    dah kwani umepewa au umekopeshwa??
     
  16. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #16
    Sep 20, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    tehe tehe umekoma kupost ushuz ona sasa matusi hayo kwikwikwikwikwiki
     
  17. King Mutesa

    King Mutesa Senior Member

    #17
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 135
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Unawapa kura tu.?
    Wape na shimo la udongo basi..!
     
  18. KIJAMBO

    KIJAMBO Member

    #18
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Teh teh me napita tu jamani...................... Ccm hoyeeeeeeeeeeeeee.
     
  19. Zeddicus

    Zeddicus JF-Expert Member

    #19
    Sep 20, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 587
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    hahaaaa wanajamvi msameheni...hicho kilikuwa ni KIRARURARU chake cha kupewa mkopo
     
  20. E

    Estyzo Senior Member

    #20
    Sep 20, 2012
    Joined: Jul 24, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    yap usiwe mchoyo wa fadhila akufaaye kwa dhiki ndiye rafiki. wazee wako kijijini wanahongwa kapelo na kanga wanaipigia CCM kura sembuse wewe elimu.
     
Loading...