Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa kumsafisha Jairo:Ludovick S. L. Utouh nawe Jiengue

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by engmtolera, Nov 19, 2011.

  1. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #1
    Nov 19, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,061
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Wana JF
    kama tunakumbuka vyema baada tu ya kugundulika kuwa Mh Jairo alichangisha mamilioni ya pesa kwa ajili ya kukilimu wageni kinyume na utaratibu wa serikali, Ludovick S. L. Utouh MDHIBITI NA MKAGUZI MKUU WA HESABU ZA SERIKALI alimsafisha Mh JAIRO Na kuweka wazi kuwa hakukuwa na makosa yeyote yale aliyoyafanya Mh

    kwa kuwa kamati ya bunge imemkuta na hatia Mh Jairo basi haina budi na Ludovick S. L. Utouh aka jiengua na kukaa pembeni kwa upotoshaji alioutoa

    nawasilisha
     
  2. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #2
    Nov 19, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sijaelewa unasisitiza au unakazia mapendekezo ya kamati?
     
  3. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #3
    Nov 19, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,061
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    wewe waonaje mkuu
     
  4. m

    mjaumbute Member

    #4
    Nov 19, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hayo mbona yametamkwa bayana na kamati bado utekelezaji tu kupitia ofisi ya Rais. Kama Rais hataki ugomvi na Bunge hutekelezaji ni dhahili., na asipotekeleza watapiga kura ya kutokuwana Imani nae . Patamu hapo
     
  5. M

    Mfwalamanyambi JF-Expert Member

    #5
    Nov 19, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Pia mtoa maada kumbuka Jairo siyo mheshimiwa.
     
  6. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #6
    Nov 19, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,505
    Likes Received: 1,744
    Trophy Points: 280
    Mi thijakuelewa
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Nov 19, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Sure!
    Naamini Engineer Mtolera hajapata nafasi ya kutosha ya kusoma ripoti ya kamati!
     
Loading...