Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa kiongozi makini au rais makini sakata la jairo ilikua kuwafukuza kazi mara moja

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Japhari Shabani (RIP), Nov 22, 2011.

  1. Japhari Shabani (RIP)

    Japhari Shabani (RIP) R I P

    #1
    Nov 22, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 721
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kwa sakata la kina Jairo na usisadi wa songazi baada ya kamati ya bunge kuanika madudu yao wengi tulitegemea Rais JK angelichukua hatua mara moja kuwafukuza kazi Waziri wa nishati Ngeleja,Jairo,Luhanjo,Mkaguzi mkuu wa mahesabu na wote walioshiriki katika sakata hilo.Na kuitisha uchunguzi katika wizara zote na hatua za serikali kuchukua mkondo wake.Ushahidi uliotolewa ni tosha.Lakini cha kushangaza sasa ni siku ya nne hakuna kauli sio ya waziri mkuu wala JK,wanasubiri nini?Watu tunaanza kuhisi ya kua jeuri ya Luhanjo sio bure kwa lilotokea lilipata baraka ya JK.Hata kama JK atawajibisha hivi sasa itachuliwa ya kua si kwa nia yake bali kwa reaction na pressure ya jamii.MUNGU IBARIKI TANZANIA.
     
  2. J

    JokaKuu Platinum Member

    #2
    Nov 22, 2011
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,772
    Likes Received: 964
    Trophy Points: 280
    ..Jairo ndiyo amempokea JK pale wizara ya nishati na madini.

    ..wamekuwa pamoja ktk kila wizara tangu wakati huo, wameachana juzi alipomteua Jairo kuwa katibu mkuu.

    ..kwa kifupi hawa ni marafiki wakubwa, tena wa muda mrefu.
     
  3. sumasuma

    sumasuma JF-Expert Member

    #3
    Nov 22, 2011
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JK,u need to take decisions,otherwise always U will be in problems.
     
  4. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #4
    Nov 22, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mkuu jibu lako lipo kwenye heading yako "KWA KIONGOZI MAKINI".
     
  5. Bongo Pix Blog

    Bongo Pix Blog JF-Expert Member

    #5
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Do we have one?
     
  6. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #6
    Nov 22, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mkuu is that really a question?
     
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #7
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Inatosha kusema hatuna Rais makini. Kichwa cha Nazi tupu!
     
  8. kadeti

    kadeti JF-Expert Member

    #8
    Nov 22, 2011
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 392
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    mzee wa kaya ataki kuwafukuza wkina jairo na luhanjo kwani wamekaribia kustaafu na anaona maswahiba wake watakosa mafao.kwaiyo anavuta muda kidogo jamaa wastafu!
     
  9. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #9
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Ni mbaya sana nchi kuongozwa na mpumbavu.
     
  10. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #10
    Nov 22, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Inaelekea jamaa umechoka kuvumilia; na ustaarabu umekushinda!! Hauko peke yako inaelekea nchi nzima iko nyuma yako1
     
Loading...