Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa kina kaka wenzangu wa JF.....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ambassador, Jul 28, 2010.

  1. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #1
    Jul 28, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Makaka sometimes inabidi nasi mara moja moja tuwe tunayatia mapenzi chachu hata kwa kufanya kakitu kadogo kuonyesha kuwa unamsaidia wife. Sio unakuta kaka mwingine yeye anachojua ni kufanyiwa tu kila kitu mfano:

    1. Unaamka asubuhi unamuamsha wife akakuwekee maji kwenye ndoo (na yanatoka bombani na ni master bedroom)
    2. Akuwekee dawa ya meno kwenye mswaki (asipoweka utaoga kisha utatoka kuja kuulizia mswaki wako)
    3. Unatoka bafuni (hapo utakuta pant yako umeivua umeitupia kwenye sink unasubiri aje aifue!)
    4. Ukitoka alishakupigia pasi, alishabrashi viatu unavaa, unakunywa chai alokuandalia kisha huyooo funguo za gari zi wapi na ukifika ndani ya gari ni honi mtindo mmoja anakuchelewesha, na asipokimbia na viatu mkononi unamuacha anakwenda ofisini kwa daladala au akifanikiwa kuingia kwenye gari basi utamsema njia nzima.

    MCHANA KUTWA HATA KUMPIGIA SIMU YA SALAMU AU SMS YA I MISS YOU!

    5. Ukirudi jioni ukute chai yako mezani na maji bafuni
    6. Utizame TV huku ukisubiri chakula au usome magazeti yako
    7. Ukishakula huyooo kitandani unalala huku ukisubiri yeye aje ashushe neti na kukufunika shuka!
    8. Aingie kitandani baada ya kumaliza kazi zake umdake tayari kwa chakula cha usiku.

    Life continues.......!

    Kwa style hii kweli unategemea mkeo atakuwa na mapenzi na wewe? Si atajihisi hana tofauti na huyo housegirl jamani!

    Mara moja moja ukimsaidia kushusha net au hata kumpigia na yeye pasi I tell you ataikumbuka kwa muda mrefu na moyo wake kukongwa vilivyo!!

    Tafakari, kama imekutachi chukua hatua......!
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Jul 28, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Wewe unamsaidia wife wako hizo kazi?
    By the way ni ushauri mzuri, nitaufanyia kazi nikishaoa!
     
  3. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Hapo kwenye bluu mdau yaelekea waishi Nyanda za Juu Kusini au Kanda ya Kaskazini....maana huku mikoa ya Pwani kuna joto sana na watu hawana tabia ya kunywa chai mchana au hata jioni.
     
  4. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #4
    Jul 28, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,014
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Baada ya kusoma hii habari nimegundua mke wangu ana raha sana karibu asilimia 75 ya ulivyosema mimi uwa navifanya mwenyewe mpk kuweka net na gari kila mtu ana lake na mm wakati naondoka asubuhi yy uwa kautundika usingizi chai nakunywa ofisini. Nadhani itabidi nianze kumwamsha asubuhi awe ananiwekea dawa kwenye mswaki ili mradi kumsumbua hasije kuniona mume ***** bure
     
  5. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #5
    Jul 28, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Of course, zaidi ya hayo.....!
     
  6. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #6
    Jul 28, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Usimsumbue shemeji yangu kwa nia tu ya kujionyesha wewe kidume. Natumai shem atakuwa atakuwa anakupenda sana na kukurespect pia. Kazi kusaidiana, sio wewe ufanye zote au umtupie zote shemeji akufanyie.
     
  7. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #7
    Jul 28, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Huu ujumbe ni generic, kama wewe unaandaliwa kahawa, rubisi, mbege, madafu etc inaaply tu.
     
  8. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #8
    Jul 28, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,311
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180

    Well. Inategemea unaishi ktk mazingira gani. Hivi ni vitu vidogo sana ndani ya nyumba na sio issue sana kwa mtizamo wangu. Kama house maid yupo hivyo viatu, kupiga pasi nk lazima mama afanye?

    Mume ndie mwezeshaji wa yote kuanzia chakula, ada za watoto , matibabu , na gharama za familia kwa ujumla .Msaada anaoupata kwa mama na maid wake ni appreciation kwa jasho loote analotoka kuwaweka walivyo.

    Sasa kama baba nae ataanza kuchemsha maji ya kuogea jikoni , apige pasi, adeki nyumba n.k what will be the the woman responsibility in the family?

    Hayo mambo mengine ni ya kuiga tu na ambayo nao yamewashinda. Too theoretical to be precise. A good wife won't let the husband to do house chores. A just married couple may think that is a sign of love, in my opinion it is rather the opposite .
     
  9. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #9
    Jul 28, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Naomba kule ta hoja ikiwa namba 1, 4 na 5 vinafanywa na house girl wenu na vyote vilivyobaki ndo wavifanya wewe.....................?

    Swali la nyongeza, Mh Teamo.................(kumbe hajafika hapa)
     
  10. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #10
    Jul 28, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Labda mimi niulize katika staili tofauti,.... Hivi wanaume na wanawake wa namna hiyo bado wapo katika dunia hii na hasa hasa katika mazingira ya mjini?

    Wife wangu hana obligation ya kufanya lolote kati ya hayo isipokuwa kuna mengine mengi tu mimi namfanyia yeye au tanafanya wote mfano 3, 4 na 7.
     
  11. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #11
    Jul 28, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Ambassador, kwa hisani ya watu wa marekani....wewe ni he ama she? tuanzie hapo kwanza...
     
  12. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #12
    Jul 28, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,563
    Likes Received: 5,443
    Trophy Points: 280

    hivi bado kuna wanaume wa aina hii katika kizazi hiki???
     
  13. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #13
    Jul 28, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Huyo make au robot... nadhani mke ni mwenzako wa maisha na ni vema kusaidiana pale panawezekana.... japo kuna wanawake wengine wakishapata msaada wa kazi fulani huwa'wanajisahau' na kudha ishakuwa wajibu wa kidume na hapo ndo tatizo huanza. Atadeka, na ukiomba ufanyiwe hiki, atakuambia mbona mara ya mwisho ulifanya wewe!!
     
  14. E

    Endaku's JF-Expert Member

    #14
    Jul 28, 2010
    Joined: May 25, 2007
    Messages: 312
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35

    I wonder ! Just Grab ur Sweetie and go somewhere to have fun , Life is too short enjoy to the fullest every minute u have on earth !!
     
  15. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #15
    Jul 28, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ndoa ni makubaliano. Kama mamaa yuko tayari kufanya hayo yote, mzee ukapata haki yako shida iko wapi?
     
  16. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #16
    Jul 28, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Mfamaji umenena!Ila inaelekea Mr Ambassador inaelekea huko nyuma ilikuwa tabia yako umepata kanseling unaona utuletee matrio uliyopata huko kwa akina Tgnp!!Mimisina chakuongezea Kwani Mfamaji kamaliza:focus:
     
  17. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #17
    Jul 28, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Na bado kuna wanawake wa namna hiyo? Tena wanafanyakazi na kuingiza kipato? Naona mleta mada amechanganya mandhari. Kwa uswazi inawezekana! Ila kwa couple ambayo wote wanafanyakazi hadi wana uwezo wa kusafiri hii kitu haiwezekani tena hata mke akipenda kufanya hivyo!

    Ulianza vizuri tu (blue) ila hapo kwenye red umeharibu. Inaonekana una-support suala la kusaidiana katika ndoa ila bado unaamini kuwa kazi za ndani zote ni wajibu wa mwanamke. Hapo bado kuna katatizo kadogo!
     
  18. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #18
    Jul 29, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Umesoma subject vizuri Kaizer?
     
  19. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #19
    Jul 29, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    namshukuru my sweet darling ananisaidia ingawa sio kwa 100% lakini lazima sifa na utukufu nimrudishie mwenyezi mungu kwa hili
    Kuna wakati naambia wife leo tulia majukumu ya hapa nakusidia ...woooh wakati mwingine huwa nashangaa moyoni nashindwa kuyatoa mdomoni..nisije haribu na msaada ukakoma:tea::A S-heart-2:
     
  20. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #20
    Jul 29, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    Hivi wanawake wa hivyo bado wapo?
    Mimi wa kwangu kutachimbika nikimfanyia hayo....
     
Loading...