Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa kina dada tu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by HRM, Oct 20, 2012.

  1. HRM

    HRM Member

    #1
    Oct 20, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jana nilikuwa cocobeach nikakuta akina dada wenzangu wamevua nguo nikidhani wanajiandaa kuogelea...baadae nikakuta wanaume wengine wanafunga zipu zao kwa mbele...nikasita kwenda...kurudi nyuma nikakuta condom 4 zilizotumika zikiwa na kiwango kikubwa cha ukame. hivi tunakwenda wapi sasa? wenzangu walilegeaaa mpaka nikawaonea huruma. Hadi cocobeach tunatoa penzi kweli? hebu tutafute sitiri jamani lol!
     
  2. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Kwanini usiwaonee huruma wakaka? Why wadada?
    Kwani wadada hawaoni utamu? Au wao hawapendi adventure?

    Au ni wakaka tu wanaruhusiwa kuwa wild? Sasa wanakuwa wild na kina nani, wanaume wenzao?

    What if they are engaged au hata wanandoa?
     
  3. HRM

    HRM Member

    #3
    Oct 20, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    they are not engaged ndugu yangu ni njaa zetu tu hizi. Wakaka nawafahamu mie, they are so bad guys...wakaka siwaonei huruma they cheat a lot watoto wadogo wanawa do wanawapa elfu kumi kweli? wakaka muone aibu jamani lol!
     
  4. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Bora walikumbuka kondom, binafsi nachukia wafanya ngono hadharani!
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,091
    Trophy Points: 280
    watu wazima wameamua kupeana utamu, shida yako nini?
     
  6. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    ooh sorry kumbe kwa wadada tu, nawithdraw post yangu.
     
  7. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hao mabinti ndio hamnazo kwann wakubali kuvuliwa ch*p huko mchangani,thaman yao ndo hyo level za kwenye michanga chapuchapu .wangefaham thamani yao wasingekubal kutumiwa ka chipsi funga
     
  8. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Uliwauliza au ni assumption tu?

    Mdada ambaye hajabakwa is equally guilty kama mkaka!

    Hao wanaume wanacheat na nani?

    Prostitution sio soln pekee ya hali ngumu ya maisha.
     
  9. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2012
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    elfu kumi kwako ndogo kwani wewe umezoea huwa unapewa shilingi ngapi? mimi ukija kwangu sikupi zaidi ya alfu mbili, kwani starehe si ya kwetu wote, we huoni starehe hadi nikupe hela yote iyo?
     
  10. HRM

    HRM Member

    #10
    Oct 20, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha ubahiri mwanaume! upanuliwe tu jamani aaah ona aibu! lol
     
  11. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hahahahah jamaa kazoea kutoa buku2 anakula mzigo kwa raha zake,bt wanatofautiana viwango kuna wa buku,wekundu,wa starlet n.k so wala kutokana na mfuko wako
     
  12. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #12
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    siyo ubahiri...hata gest inaakiwa mchangie maana mnapata raha wote wawili...kama mimi hata buku sikupi maana kama raha twapata wote...
     
  13. s

    sahihi Member

    #13
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeyapenda sana haya maneno yako, ch**pi inaficha kitu cha thamani sana kwa mwanamke.
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Oct 20, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mmmhhh, kazi ipo
     
  15. w

    wa hapahapa JF-Expert Member

    #15
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 22, 2012
    Messages: 4,608
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    jinsia ya kike bwana ........ hii ndio sababu ya kutojituma na kuwa na uchumi tegemezi,
    ha ha haa aaaa !! Tsunami ipo karibu,
    ishu c wanafanyia wapi, wanapewa nini au wanakumbuka na zana..... ishu je huo ni ustarabu wa Tz au kutoka
    abroad........ cinema za X zinaharibu sn watu. Ciello BADILI TABIA HRM
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. w

    wa hapahapa JF-Expert Member

    #16
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 22, 2012
    Messages: 4,608
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    jinsia ya kike bwana ........ hii ndio sababu ya kutojituma na kuwa na uchumi tegemezi,
    ha ha haa aaaa !! Tsunami ipo karibu,
    ishu c wanafanyia wapi, wanapewa nini au wanakumbuka na zana..... ishu je huo ni ustarabu wa Tz au kutoka
    abroad........ cinema za X zinaharibu sn watu. Ciello BADILI TABIA HRM
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #17
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,776
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    jamani utamu huu acheni tuu hasa wa kwenye public place unanoga vilivyo...mie wala siwalaumu....mnao lalamika ebu jaribuni msikie raha yake
     
  18. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #18
    Oct 20, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo na wewe ndo zako kupewa elfu mbili...itakuponza siku moja
     
  19. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #19
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,243
    Trophy Points: 280
    Kuna wanaume wanauza rejareja style hiyo pia baba. Punguza mfumo dume.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #20
    Oct 20, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,091
    Trophy Points: 280
    kwa mwanaume ch*pi haina thamani? Au hana cha kuficha chenye thamani?
     
Loading...