Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa kigezo hiki january makamba ameshachemsha..........

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mansakankanmusa, May 6, 2012.

  1. mansakankanmusa

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,441
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Ni kwa kuwa alishafanya kazi na jakaya? ni kwa kuwa baba ake alikuwa pembezoni mwa chama? namshagaa january CCM anafanya nini,

    lakini kama sababu na vigezo hivyo ndo kumweka kwenye baraza ni lazima hii ndio stage/alama ya kwanza kuanguka na kudodesha wizara..kwa akili ndogo sana, waliosulubiwa sio wajinga nao wangekuwa back bencher na wakaamua lazima wangemtoa mtu pale..januaary hakutakiwa kuwahi pale(wizarani)..na kwa uwenyekit wake kamati ya nishati bungeni bado alikuwa anacheza namba ya opposition..vinginevyo avae ngozi ya mwakiembe, sitta n.k unafiki utapoteza wengi katika siasa...tena vijana wenzetu wapambanaji
     
  2. N

    NANKY Member

    #2
    May 6, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi january huyu aliyesoma dispute resolution marekan ndo huyu mwenye kashfa yakuiba mtihan kipind anasoma tanga na kufutiwa matokea ndo huyu aliyewatapeli wananchi wa bumbuli kwa kuwaletea wazungu kipind cha campen iliaonekane anawafadhili wa kuwasaidia wananchi wa bumbuli na kuwahadaa kama ilivyo sasa.

    charity begins at home bwana january ametenda nini huko bumbuli? january ni ufisadi tu hakuna jipya kwan wakati wa kampeni alikua anawatumia watu sh 2000 kwenye sim zao ndo huyu alikua anagawa pesa kwa mabalozi wa vijiji na nyumba ambayo iliyo kuwa inagawiwa pesa iko maeneo ya kata ya mgwashi kitongoj cha kito kwenye nyumba ya mzee jabiri na gest moja ya mwalimu kikoti. Aliawadanganya watu kwa kuwapa futari kipind cha mfungo wa ramadhani.

    january huyu aliita wazee kwao na akawatoroka na kwenda kulala lushoto mjin huku mzee makamba akimwambia mama mwanvita awapikie wali wale wasepe kwan njaa ndo iliwaleta mahezanguu kwa january. huyu january ndo alipiga kampeni za hujuma kwa mzee shelukindo. yan mmngejua kufuru aliyo ifanya january wakati wakampen zake wala msinge mvisha koti la kijana mpambanaj hata kidogo. jaman january na mafisadi havitenganishwi nashangaa mnamsfia tu kwan nae n nyoka na sumu ile.

    aje akane haya kama anauwezo niendelee kumfunua huyu mshikaj na aniambie mpaka sas amefanya nn kwe jimbo lake
     
  3. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    zile pesa alizochukua kule barricks gold ameshazirudisha lakini? hizo ni tetesi tu.... asingepewa unaibu waziri mpaka tujue kama hizo hela kazirudisha... wenyewe wanazitaka.. yaani Mheshimiwa kafukuza mafisadi kaingiza mafisadi baada ya miaka miwili tutakua tuko hapa tunadai mzee abadilishe tena mawaziri wake...:thinking:
     
  4. james chapacha

    james chapacha JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 927
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    ????????????????????????????????????????????????????????????????????????sina lakusema:eek2:
     
  5. Makete Kwetu

    Makete Kwetu JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    am not counting Janaury Makamba any more
     
  6. A

    Abduly Member

    #6
    May 6, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wa2 hawapeani uwaziri kwa CV bali kwa kulindana ukianza kuchambua maovu ya kila waziri hakuna aliye salama labda wawili au watatu kama watazidi
    siasa za kitapeli
    kulindana, na chukua chako mapema ndo zilizotufikisha hapa tulipo
    YAA RABI TUNUSURU
    bora tuwe kama libya, tunis, egypt syria kuliko kupakana mafuta kwa mgongo wa chupa
     
  7. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #7
    May 6, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mimi huwa sina imani na mtu yeyote upande wa magamba
     
  8. Al Zagawi

    Al Zagawi JF-Expert Member

    #8
    May 6, 2012
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,462
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Tatizo lenu ni kufikiri unaweza kuwa CCM hii ya EPA na Richmond na bado ukabaki msafi.

    Lau mngetambua kuwa CCM na UFISADI ni kama LILA na FILA, havitenganishiki...msingepoteza muda wenu kuomboleza maanguko ya 'vijana wapambanaji' ndani ya CCM kama na January Makamba.
     
  9. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #9
    May 6, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,702
    Likes Received: 1,717
    Trophy Points: 280
    Salama ya watanzania ni kwa kuizika ccm 2015 tuanze upya. Chama gani kinawapa nafasi nyeti za uwaziri watu ambao hata kwenye NGO wasingepewa u Coordinator kwa vile hawana walicho achieve katika leadership bali wanajifunzia kwetu. Afadhali January, kuna muuza vocha za tiGO kapewa madini
     
  10. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #10
    May 6, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,676
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    january ana uswahili wa ajabu sana'jamani huyu jamaa hatuwezi kusema ni kiongozi'hana vision yoyote wala hana background ya kiuomgozi
     
  11. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #11
    May 6, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Tatizo ka magwanda mna wivu sana, mwacheni kijana watu ale maisha bhana kwani hakuna hata mmoja asiyependa pesa tena nyie mnaoshabikia chama cha kichaga ndio wabaya zaidi na siku tukiwapa hii nchi lazima tu ┬┤watafisadi kama ruzuku.
     
  12. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #12
    May 6, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Duh! Jamani kusema kweli hili chama Cjui Kama kuna msafi.....haziwezekani kila anayejitokeza from nowhere unakutana na maovu yake...inasikitisha sana lakini hukumu Yao ni 2015 baaaaaaas!
     
  13. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #13
    May 6, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Why pay money to have your family tree traced; go into politics and your opponents will do it for you!
     
  14. Baba Collin

    Baba Collin JF-Expert Member

    #14
    May 6, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mkuu inaonesha unamsoma vizur huyu jamaa atakua ana kila chembechembe za kifisadi
     
  15. i

    innocent j Member

    #15
    May 6, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    poor ideology bro, do not gudje a book by its cover
     
  16. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #16
    May 6, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Kuna thread moja humu JF inasema januarey Makamba ni wanted person kule USA alihusika na wizi wa kimtandao tafuta utaiona mkuu..
     
  17. mka

    mka JF-Expert Member

    #17
    May 6, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 318
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mkuu, its judge not gudje. Ila 'cover' litakufanya ujue kitabu kinahusu nini na litakupa mwangaza wa yaliyomo. Kulinganisha na siasa, ukijua tu chama ni CCM unapata ufahamu kuwa si msafi nani mkumbatia ufisadi na anaunga mkono wizi wa rasilimali za taifa. Kwa hali ya CCM sasa mtu msafi hawezi kuwa ndani yake maana CCM na ufisadi ni chanda na pete.
     
  18. N

    Njoka Ereguu JF-Expert Member

    #18
    May 6, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 823
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Jamani ndiyo ameisha upata Unaibu Waziri, historia hizo za nyuma hazisaidii kwa sasa, tumuhukumu kwa kushindwa kutekeleza majukumu yake mapya
     
  19. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #19
    May 6, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kuna kitu kinanishangaza kidogo. kule kwenye FB page ya January watu mnajipendekeza kupindukia alafu mnahamia huku JF kuua. Acheni unafiki, kama vipi umampa mtu kavu wakati unatumia jina lako halisi FB au ukiwa hapa
     
  20. k

    katatuu JF-Expert Member

    #20
    May 6, 2012
    Joined: Nov 26, 2011
    Messages: 368
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    unaonekana wewe ni kati ya wale walioukosa.nakupa pole .ila subiri zamu yako mwenzio ndio huyoo anapeta.hongera Makamba fanya kazi uliopewa na mkuu wako mungu atakusaidia.sio wote wenye mapenzi mema kwako.
     
Loading...