Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa kawaida mama anaanza hedhi muda gani baada ya kujifungua?

Discussion in 'JF Doctor' started by Ennie, Apr 17, 2011.

  1. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    .............
     
  2. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kama unamnyonyesha mtoto ni normal kabisa kuna wengine hukaa hata zaidi ya mwaka. lakini usisahau kutumia kinga unaweza kuconceive pia
     
  3. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kama unamnyonyesha mtoto ni kawaida kuna wanaokaa hata zaidi ya mwaka, lakini usisahau kutumia kinga kwani unaweza kuconceive.
     
  4. Mayasa

    Mayasa JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 587
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hadi uache kunyonyesha.
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Apr 18, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Tumekupata,shukrani.........
     
  6. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145

    Ahsante mom na hapo kwenye kinga ndio penye tatizo maana huwa natumia calenda sasa inaniwia vigumu sana .
     
  7. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #7
    Apr 20, 2011
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ni ngumu sana kutumia kalenda kwenye hiyo hali dear coz hujui cku wala saa....
     
  8. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #8
    Apr 20, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145

    Mwenzangu! Kama unatupa mawe kizani vile!
     
Loading...