Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa kauli hii, baraza la mawaziri linapashwa kujiuzuru

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lusambara, Nov 19, 2011.

  1. L

    Lusambara Member

    #1
    Nov 19, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndg zangu wana jf, nimefuatilia mjadala wa suala la jairo leo bungeni. Wabunge wengi wa chama tawala, wameishia kusema kwa hofu na kushindwa kuweka wazi tatizo lilipo hasa.

    Katibu mkuu kiongozi ambaye ni katibu wa baraza la mawaziri alikiri kwa kusema ‘suala la jairo kuchangisha fedha kwa ajili ya kufanikisha bajeti ni suala la kawaida kufanywa na wizara na yeye hajaona kosa loloe katika hilo’ hili lina maana kuwa kila wizara inafanya hivyo na kwa hali ilivyo wala haliko kwa jairo tu. ila yeye anatolewa kama kondoo wa kafara kwa ajili ya wengine. Na kama kweli tunaipenda nchi hii, basi baraza lote la mawaziri linatakiwa kujiuzuru.

    Nina wasi wasi mkubwa na taarifa ya cag kuhusu na suala la udom ambalo aliambiwa alifanyie ukanguzi pia. Kama la jairo limekuwa hivi, inaonekana hata lile la udom alilichakachua na akatoa ripoti inayopendeza matakwa ya waliompa ugali.

    Kwa ushauri wangu ingekuwa vema kama baraza lote lingejiuzuru ili kuweka bayana udhaifu uliopo kuliko kutoa kondoo wa kafara.
     
  2. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #2
    Nov 19, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    U r right mkuu,lkn c kwa nchi hii tz!
     
  3. d

    dguyana JF-Expert Member

    #3
    Nov 19, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ushauri wangu serikali ya ccm yote iachie inchi.
     
  4. Mwita Matteo

    Mwita Matteo JF-Expert Member

    #4
    Nov 19, 2011
    Joined: May 16, 2010
    Messages: 216
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    The Jairo's issue was an organised crime.......
     
  5. Maarko

    Maarko JF-Expert Member

    #5
    Nov 19, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 923
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Serikali hii haiwezi kujiuzulu,kwanza inaendeshwa na viongozi wasio waadilifu (makini) wenye dharau,wsijala utawala bora.
    Jibu la hii serikali ni wananchi kuwakataa katika masanduku ya kura basi,tuvumilie tu hadi uchaguzi ujao.
     
  6. j

    jigoku JF-Expert Member

    #6
    Nov 19, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Tutavumilia lakini tunafanyaje pale ambapo CCM wanakuwa wameaandaa Katiba ambayo itaendelea kuwaweka madarakani?je uvumuilivu wetu utakuwa na tija?je tunauhakika gani baadhi ya railimali zetu zinazohamishwa kila siku kupelekwa ulaya kama zitakuwa zimebaki bado siku amabpo uvumilivu wetu utakapoleta tija?Mi nadhani tuondoe woga tuungane kudai haki yetu kwa umoja wetu tena kwa vitendo,na njia pekee ni nguvu ya umma
     
  7. Kahabi wa Isangula

    Kahabi wa Isangula JF-Expert Member

    #7
    Nov 19, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 691
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Katika Nchi Hii japo wanasema wananchi ndo wafanyao maamuzi, lakini maamuzi pekee tuayoweza kufanya kama watanzania ni 'Kulalamikalalamika' kisha mambo yanafunikwafunikwa, life goes on!
     
  8. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #8
    Nov 19, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Kama mmeshindwa waombeni NATO wawasaidie kutatua matatizo yenu halafu baada ya kumaliza kazi mliyowatuma mtawalipa kwa URANIUM mliyogundua huko Songea!!
     
  9. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #9
    Nov 19, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    that will never happen,never
     
  10. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #10
    Nov 19, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    nani wa kumvisha paka kengele?Nalog off
     
  11. A

    Ame JF-Expert Member

    #11
    Nov 19, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 2,740
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    I can imagine how safe r we with such issues being organised before people's faces huku briefing zikifanywa kila iitwapo leo! Alafu wakija sebuleni kila mtu anajidai hajui, so interesting...Hivi kweli unaweza kujiibia mfukoni mwako? The devil is a liar!
     
  12. M

    Mthuya JF-Expert Member

    #12
    Nov 19, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    :A S embarassed:Hawaii ccm Mwishowao unakaribia na wanamacho hawataona na wanamasikio hawata sikia
     
  13. M

    Mthuya JF-Expert Member

    #13
    Nov 19, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hawaii ccm Mwishowao unakaribia na wanamacho hawataona na wanamasikio hawata sikia
     
  14. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #14
    Nov 19, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Kujiuzulu umebaki kuwa msamiati adimu sana siku hizi!
     
  15. p

    politiki JF-Expert Member

    #15
    Nov 19, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    kinachonipa tabu kuamini ni kuwa UTOUH alifanya haya yote kwa ajili ya nini ?? nalazimika kuamini huenda kuna mkono wa rais ndani au Luhanjo ndio uliomfanya apindishe mambo la sivyo sioni kunuifaika kwake na yeye kumlinda Jairo.
     
  16. F

    Froida JF-Expert Member

    #16
    Nov 19, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    UTOH hafai tena kuwa mkaguzi mkuu wa serikali ni mwizi pia kama wengine hii ni serious mistake ya pli ameiangusha taaluma yake nani atamwamini tena mwizi
     
  17. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #17
    Nov 21, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hivi uliambiwa kwamba Katibu wa Baraza la Mawaziri akikosea basi baraza zima lina makosa? Mbona reasoning yako haizingatii hali halisi ya mambo? Hivi unajua kazi za katibu wa baraza ni zipi? Rudi shule ukajifunze tena halafu uje tusome ukurasa mmoja!
     
Loading...