Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa kasi hii nani wa kuizuia cdm

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Chillipo, Jun 1, 2012.

  1. Chillipo

    Chillipo Member

    #1
    Jun 1, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa kasi ambayo Chadema wanakwenda nayo hakuna wa kuwazuia kwan jinsi wananchi wanavyowakubali sijapata kuona kwan wakati wa Operation ya M4C n Vua Gamba vaa Gwanda nilikuwepo Mtwara ndugu wa Kusini wenyewe wamekili haijawahi kutokea wingi wa Watu kama waliokuwepo siku ya Mkutano huu.Nadhan wanapaswa kuunza kujipanga kuongoza Tanganyika yetu kwan hakuna wa kuwazuia katika hili 2015.Kama hadi ndugu zangu wa Wamakonde waikubalii Pipozzzzzzzzzzzzzzzzzz who will remain?

    Source:
    Macho na Masikio yangu yaliyobahatika kuudhuria mkutano wa CDM mtwara
     
  2. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Stay blessed.
     
  3. N

    NICE LAMECK JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwendo mudundo magogoni hiyoooo tunaifikia.
     
  4. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hakunaga......
     
  5. leroy

    leroy JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 773
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35

    Tuombe Mungu waikubali hivyo hivyo pia kwenye Masanduku ya Kura.
     
  6. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,904
    Trophy Points: 280
    Mkirua haujambo,
    habari za siku
    ulijichimbia wapi mkuu.

     
  7. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #7
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,904
    Trophy Points: 280
    baada ya Mwalimu Nyerere nchi itapata mkombozi tena .
     
  8. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #8
    Jun 1, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    sisiemu sio baba yangu wala mama yangu
     
  9. m

    mamajack JF-Expert Member

    #9
    Jun 1, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nyunyuemu bana, mie sipo hukooooooo,
     
  10. MKANKULE

    MKANKULE JF-Expert Member

    #10
    Jun 1, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 417
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    sio wajiandae kuchuka tangangika tu bali Tanzania na wataweza kweli mnadahni utani.
     
  11. REMSA

    REMSA JF-Expert Member

    #11
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,555
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Naona jamaa wa Magamba wameanza kukubali kuwa huu siyo upepo wa kupita,bali hii ni
    SUNAMI"haipiti na ikipita tayari nyinyiem ishapelekwa kwenye nyumba ya milele"
     
  12. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #12
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    bye!bye!bye...Nyinyiem
     
  13. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #13
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Poor nyinyiem
     
  14. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #14
    Jun 1, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Kwa hiyo siku hizi ukijaza watu ndiyo tiketi ya kuonyesha kwamba unakubalika?.
     
  15. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #15
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,878
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    tungoje kampeni za ccm nazo, nilisikia watanzania ni watu wa kukimbilia matukio!
     
  16. s

    schwester Member

    #16
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nawasihi wanachama au wapenda mabadiliko mjitahidi kuchambua na kutoa taarifa kwa umakini na uthabiti zaidi. Kukusanyika watu wengi kwenye mikutano si dhani ni kipimo tosha kitakachokuonyesha umekubalika. Kwa wtz ninaowajua ni watu waoga, wenye kupenda kufuata makundi kwa ushabiki, wasiopenda kuukubali ukweli na kuuweka kwa vitendo zaidi mineno pa mdomo ni mingi mno na wanatamaa isiyotazama kesho hatma yake. Muhimu wanachama wote wa kweli tuache kukaa kwenye computer na tuungane na wakuu wetu kuleta mabadiliko. Si lazima kusimama majukwaani kuna njia nyingi za kufanya kuhamasisha wananchi kuamka kwa pamoja. Kumbuka ya mrema!
     
  17. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #17
    Jun 1, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,754
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    waachie nyinyiemu yao. Sie hatupo.
     
  18. A

    Activist p Member

    #18
    Jun 1, 2012
    Joined: May 20, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni nomaaaa!
     
  19. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #19
    Jun 1, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nguvu ya umma huwa haizuiliki mahali popote duniani.
     
  20. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #20
    Jun 1, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    unauliza vumbi stoo!
     
Loading...