Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa kampeni hizi za CCM,itakuwa ngumu sana ku conqure the summit hapa daraja mbili

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mianzini, Oct 25, 2012.

  1. m

    mianzini Member

    #1
    Oct 25, 2012
    Joined: Aug 30, 2012
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inanisikitisha kuona watu wanapanda jukwaani badala ya kunadi sera wanaishia kuongelea watu.nilikua sijawahi hudhuria kampeni za hawa mabwana but what i observe is total a concotions. Wanadai mgombea wa cdm si mwanaume kamili,mara anamiliki bastola.
    Kweli hizi ni siasa muflisi kabisa,naomba kuishia hapo maana hawa wananitapisha
     
  2. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    pole, sisi tulishaacha kuhudhuria vikao vya ccm na kuangalia tbc, ni muflisi
     
  3. S

    SHEMGUNGA JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 632
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Badooo tuuu mnahudhuria campeni ccm maana hao ni wajambawazi waa ufisadiiii
     
  4. M

    Malova JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 764
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hawawezi kujenga hoja. wanatumia nguvu zaid
     
  5. g

    gagonza JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 306
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    na wewe ndugu ulifata nini? unaona sasa wamekuchafua roho achana nao,umeongeza idadi ya watu kwenye mkutano wao bila kujua.
     
  6. m

    mbayaaa Senior Member

    #6
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kilichokutuma kwenda huko n nini?
     
  7. B

    Bahati Risiki JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 532
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    CCM zi ilishazikwa Arusha?
     
  8. J

    JERUSALEMU JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 2,257
    Likes Received: 719
    Trophy Points: 280
    siyo ARUSHA TU sema ccm ilisha zikwa MBEYA,IRINGA, SHINYANGA, MWANZA, MARA,KAGERA, MANYARA, KILIMANJARO, RUVUMA,KIGOMA, RUKWA, SIMIYU, NJOMBE, NA SINGIDA. Bado huko sijui bwagamoyo na chalinze.
     
  9. u

    ungonella wa ukweli JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 4,227
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ccm hata kujenga hoja ni shida!
     
  10. C

    Curriculum Specialist JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 8, 2007
    Messages: 2,737
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Uliona wakati wanatushambulia kwa mawe?
     
Loading...