Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa kamati hizi za Bunge Sitta na Mwakyembe mikononi mwa midomo ya mamba!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gosbertgoodluck, Feb 10, 2011.

  1. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Uchaguzi wa Kamati za Kudumu Bungeni umeisha ukiwaacha Mhe. Edward Lowassa na Mhe. Peter Selukamba videdea wa Kamati za Bunge za Mambo ya Nchi za Nje na Miundombinu, respectively. Hii ina maana kuwa Mhe. Lowassa automatically anakuwa bosi wa Mhe. Sitta na vivyo hivyo Mhe. Selukamba anakuwa bosi wa Mhe. Mwakyembe. Nikikumbuka jinsi pande hizo mbili zilivyokwaruzana wakati wa skendo ya Richmond napata hamu ya kujua kitakachojiri kwenye Kamati hizo. Selukamba alijibainisha waziwazi kuwa upande wa Lowassa. Kwa hiyo Sitta na Mwakyembe wamekalia kuti kavu.
     
  2. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwani kesi iliyofunguliwa kupinga uchaguzi uliompa Selukamba ubunge si bado ipo? Tuombe isikilizwe haraka, maana kuna kila sababu ya kuipoteza kesi hiyo.
     
Loading...