Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwa kaka zangu wa JF....

Discussion in 'Jamii Photos' started by cheusimangala, May 6, 2011.

  1. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    kaka,
    kama unamuonekano wenye viwango kama vya hawa ktk picha basi fahamu kuwa wewe ni handsome.

    Kama huna muonekano huu lkn account yako ina kiasi cha kutosha kumuhonga mwanamke PRADO, basi usihuzunike sana maana hata wewe ni handsome.

    kama huna muonekano kama wa hawa ktk picha na huna pesa basi wewe ni ugly man.

    NB:nafanya tu kama nyie wakaka mnavyoweka picha za wadada hapa na kutoa mitazamo yenu ambayo mingine inakera hivyo kwa atakayekereka anisamehe bure.

    week-end njema kwa mahandsome popote mlipo,
    kwa ma ugly men fanyeni kazi kwa bidii.

    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]



    [​IMG]
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    Sawa,.........
     
  3. B

    Batale JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 387
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 45
    Mi niko katika kimdi la kwanza ingawa ndevu zangu zinamis mvi tu kama ni kigezo cha mtizamo wako Cheusimangala nitaweka dawa.
     
  4. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,414
    Likes Received: 918
    Trophy Points: 280
    Kaaazi kweli kweli.
     
  5. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Mimi sina muonekano huo, wala sina pesa ya kuhonga PRADO lakini nimejaaliwa kuwa "mchezaji" mahiri, je na mimi sio handsome??.
     
  6. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #6
    May 6, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    usiweke dawa,baki hivyo hivyo,madawa sio mazuri ktk mwili wa binadamu.Hongera kwa kuwa handsome.
     
  7. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #7
    May 6, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    ngojea nitakijibu baadae maana sitaki kukurupuka na jibu la hili swali muhimu.
     
  8. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #8
    May 6, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,585
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160

    Pesa kidogo ya kubadilisha mboga+ Jogoo imara mpanda mitungi= Handsome

    Ni Mtazamo tu washikaji..............
     
  9. m

    mkulimamwema Senior Member

    #9
    May 6, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi sipo kote ila kazi yangu nikikufanyia kila mara ukihitaji utawakimbia wote hao in short naweza and Iam blessed coz nina kifaa safi,kizito na chenye nguvu,naogopa kugusa mke wa mtu kozi wadada wengi nimewapiga chini ila wanaomba kuonja tu(Iam serious)
     
  10. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #10
    May 6, 2011
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,433
    Likes Received: 748
    Trophy Points: 280
    Mimi sina kwalifikesheni yeyote kati ya hizo ulizotaja, lakin ni mtaalamu wa kwenda uvinza na ni subscriber mzuri tu wa ule mtandao wetu,
    vp stil am ugly ??? :msela::bange:
     
  11. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #11
    May 6, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    I love your confidence.
    keep it up.
     
  12. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #12
    May 6, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    mmmmmmmh huon kuwa kutumia ule mtandao kunakufanya ugly phisically n spiritually?
    hebu acha kutumia mitandao haramu japo uihandisamishe roho yako.
     
  13. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #13
    May 6, 2011
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    tatizo unadhani sisi wakaka tunajali! Hujui psychology ya mwanaume na mwanamke ni tofauti! Kweli nakuonea huruma! Hata kama mimi ni ugly kiasi gani, bado nitapata k tu! Maana kupata k haijalishi unavyoonekana. Nyie mtu asiposema wazuri, basi mnaumia kweli!
     
  14. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #14
    May 6, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    offcoz kama una pesa k utapata,
    lkn usitake kuniambia kuwa hamna wanaume wanaotamani k na hawazipati la sivyo msamiati 'nyeto' usingekuwepo.
    au kama ww ni ugly na pesa huna unaweza kupata K lkn ni zile ugly Ks..
    by the way what does K mean?maana najisemea tu hata sielewi maana yake.
     
  15. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #15
    May 6, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,122
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Mwanaume asifiwi uzuri..
     
  16. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #16
    May 6, 2011
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    of course hadhi yako ina-determine kwa kiasi fulani hadhi ya k utakayopata! Ndio maana Jay Z anamla Beyonce. Lakini kukosa k...hapana sikia hiyo. Hata kichaa anapata angalau mara moja kwa mwaka. Nyeto inakuja pale ambapo hupati k wakati ule unahitaji. Ndio maana hata mademu pia wanapiga. Kuna kitabu kimoja nakisoma, kinaongelea men are visual creatures huku mademu wakiwa more relational. Ndio maana mademu mnajipamba ili ku-attract madume, na wanaume wanaongea ili kupata mademu. K = k*ma
     
  17. emma-chriss

    emma-chriss Senior Member

    #17
    May 6, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    being handsome is not an issue, the gud heart,confident and proper working D**K is everything!
     
  18. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #18
    May 6, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Hakuna kitu sipendi kama mwanaume kuvaa mashati ya vitenge au khanga!
     
  19. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #19
    May 6, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    why?
    mim sivutiwi na wanaume wanaovaa hereni kama huyo aliyevaa kitenge,au wanaosuka au kufuga nywele,au wanaojiremba kwa poda.
     
  20. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #20
    May 6, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    well said.
    mim hata ukiwa huna proper working Dickson lkn kama una moyo uliojaa mapenzi kwangu na kwa wengine naweza kukukubali na wala sitatafuta wakukusaidia......
     
Loading...