Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa jioni njema soma hapa

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Bujibuji, Mar 31, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,975
    Likes Received: 5,092
    Trophy Points: 280
    Mkulima Mzushi

    Mkulima amejiwa na Mwaandishi wa magazeti kumuhoji kuhusu maisha ya shambani. Mkulima huyu hawapendi Waandishi wa habari akaona vyema amchoshe katika kujibu maswali, na mambo yakawa hivi:

    MWANDISHI: Wewe unawalisha ng'ombe chakula gani?
    MKULIMA: Ng'ombe yupi? Mweupe au Mwekundu?

    MWANDISHI: Ng'ombe mweupe.
    MKULIMA: Ninamlisha nyasi na viguta vya mahindi.

    MWANDISHI: Na mwekundu?
    MKULIMA: Vilevile nyasi na viguta vya mahindi.

    MWANDISHI: ahaa sawa, na sehemu ya kulala ni wapi?
    MKULIMA: Ng'ombe yupi? mweupe au mwekundu?

    MWANDISHI: Mweupeee!!!!XXCCCZZZZHH!!!!
    MKULIMA: Mweupe ninamlaza bomani kulee...

    MWANDISHI: na mwekundu?
    MKULIMA: Vile vile namlaza na mwenzie.

    MWANDISHI: Hii sehemu yote majumba mengi, wakati wa kulisha unafanyaje?
    MKULIMA: Yupi mweupe au mwekundu?

    MWANDISHI: Woooteeee!!!! [akifuka kwa hasira]
    MKULIMA: Mweupe ninamfunga kamba na kumzungusha malishoni na kumrudisha.

    MWANDISHI: na mwekundu vilevile?
    MKULIMA: Mwekundu? Mwekundu yeye ninamfunga kamba na kuzunguka nae kama mwenziwe tu.

    MWANDISHI: Kwanini kila mara nikikuuliza huduma za ng'ombe wako unaniuliza mweupe au mwekundu halafu inatokea kuwa kazi zao wote ni sawa?????
    MKULIMA: Kwa sababu ng'ombe mweupe ni wangu.

    MWANDISHI: Na mwekundu?
    MKULIMA: Na mwekundu ni wangu vilevile.

    shuwaini!


    Chagga and their Love For MoneyÂ….(JOKE)

    A Man lived alone in the countryside with only a pet dog for company. One day, the dog died, and the Man went to the parish pastor and said: ''Pastor, my dog is dead. Could there be a mass for the poor creature?''

    The Pastor replied: 'I'm afraid not. We cannot have services for an animal in the church. But there is a new church down the road, and there's no telling' what they believe. Maybe they'll do something for the animal; you can go and find out'.

    Then the Man answered innocently: 'I'll go right away Pastor. But do you think $50,000 is enough to donate for the burial service?'

    The Pastor exclaimed "YESUU NA MARIA..!! Mother of Jesus! Why didn't you tell me the dog was a Christian... Chaaaa lanyeee...! We definitely have services for all Christians here!!'

    This is just an over the counter joke, do not spit fire for it please, sawa? Lighten up and TGIF!
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    good!
    Can make one get relieved of trouble!
     
  3. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Hiyo kweli jioni njema....cheupe na chekundu!!!
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hiyo ilikuwa ya kufungia mwezi. very nice.
     
  5. J

    Jafar JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Shuwaini gani? Mweupe au Mwekundu?
     
  6. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    hahahahaaa!!!
    kumbe unajua eeh! shuwaini ni nguruwe bana.
     
  7. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    sasa ni nguruwe gani?MWEUPE AU MWEKUNDU?:D
     
  8. M

    Malila JF-Expert Member

    #8
    Apr 1, 2010
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 318
    Trophy Points: 180
    mweupe
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Apr 1, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    ha ha ha ha ha ha hii imetulia
     
  10. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #10
    Apr 1, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Nimeipenda ya kwanza
     
  11. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #11
    Apr 1, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ah ah ah uncle mbavu zangu mie(sijui nyeupe au nyekundu)
     
  12. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #12
    Apr 1, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jamani nusu niwe chizi huku ofcn mzungu atanifukuza mie kwa post hizi!
     
  13. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #13
    Apr 1, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    post zipi hizo mom nyeupe au nyekundu?
     
  14. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #14
    Apr 16, 2010
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,142
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Post nyeupe
     
  15. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #15
    Apr 19, 2010
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,415
    Likes Received: 735
    Trophy Points: 280
    Na mwekundu?
     
  16. Ramwai

    Ramwai Member

    #16
    Apr 21, 2010
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    - Duh hako kapicha kama hujanywa chai unaweza usinywe, ni hatari sana (inachefua):confused3:
     
  17. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #17
    Apr 21, 2010
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Good!
     
Loading...