Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwa jinsi hii tutafika?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by wapalepale, May 19, 2011.

  1. wapalepale

    wapalepale JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 259
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 33
    Habari zenu great thinkers,
    jaman jana kunakitu kimenisikitisha sana. kuna mama tulipanda nae kwenye daladala akiwa na mtoto mdogo sana (9months-1.5years hiv). cha kushangaza tuliowakuta hata hawakumuurumia kwa kupisha akae ilhali gari limejaa, tena ni watu wazima kabisa. baada ya safari kidogo mtoto akaanza kulia (nadhani kwa sababu ya joto kwa kuwa gari lilikuwa limejaa sana), ila watu hawakuonyesha kujali kabisa

    my take: jamani tatizo la usafiri lisitufanye tuwe wakatili hata kwa viumbe visvyo na hatia, tuhurumianne pale inapobidi

    Nawasilisha.
     
  2. Smarter

    Smarter JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2011
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wapalepale!
    Ulichoongea ni sahihi kabisa kwa Tanzania ile.......Kwa sasa ni ngumu....Nimesoma muda mrefu Dar. Asubuhi nikienda shule kutokea maeneo ya Tabata ilikuwa ngumu sana kupata Usafiri.

    Basi tulikuwa tunajaribu kasimama kituoni karibu na Watu wazima ili basi likisimama tupande nao...cha kusikitisha nao walitukimbia wakisema nao hawapati usafiri kirahisi wakisimama nasi wanafunzi, hata wakati mwingine watu wazima walitetea sana Makonda.....Baala ya kushinikiza daladala zituchukue.......Ilinipa Ari na Nguvu za kufanya kazi kujikomboa.....Ilijenga dhana ya Ubinafsi na Ukombozi wa mtu mmoja mmoja.....

    Now, Is survival for the fittest.....Sio dhana nzuri sana but it is very hard to change it, so better for you to change.
     
  3. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #3
    May 19, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Hii inasikitisha sana
    au utakuta bibi au babu mzee kweli
    kasimama mtu kajivalia matai yake hapo anajifanya yuko kwenye simu na wala hata
    hampishi kiti.. heshima zetu nadhani tumezufungia kwenye mfuko wa nyuma..
     
  4. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,881
    Likes Received: 944
    Trophy Points: 280
    Ilikuwa zamani enzi zetu
    vijana wa utandawazi.com heshima mfukoni
    zamani ukikutana na mtu amekuzidi umri anamzigo unamsaidia
    kwa sasa mambo kimjini mjini
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    May 19, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Haya ni matatizo ambayo yanaanzia toka katika ngazi ya familia!
     
  6. wapalepale

    wapalepale JF-Expert Member

    #6
    May 19, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 259
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 33

    daah jamani hata kwa wamama waliobeba hawa 'malaika'????
     
  7. wapalepale

    wapalepale JF-Expert Member

    #7
    May 19, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 259
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 33
    tatizo mtu ukimkumbusha kuhusu hili utakula matusi mpaka ukome watu kweli wamechanganyikiwa siku hizi
     
  8. K

    Kitwanad Member

    #8
    May 19, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe ulikuwepo kwenye basi, ulichukua hatua gani?

    nilitegemea utatwambia kuwa wewe ulimpisha akae. Sasa kama tatizo linaanzia kwako mtoa hoja.....tatizo halijapata mtetezi bado. anza wewe kubadilika, kisha jirani yako na hatimaye wabongo wote tutachange.
     
  9. DaMie

    DaMie JF-Expert Member

    #9
    May 19, 2011
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Abiria tuanze kwa kuacha kupanda daladala ambayo imejaa.
    Siku hizi sio rahisi kusaidiwa eti kwa vile una mtoto au
    umri ni mkubwa.
     
  10. wapalepale

    wapalepale JF-Expert Member

    #10
    May 19, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 259
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 33
    Mkuu huyo mama tulipanda nae na tulikuta seat zote zimekaliwa.. nadhani umenipata, na sidhani kama ningekuwa nimepata seat halafu sikumsaidia kisha ningeleta hoja hapa.. tujaribu kufikiri kidogo kama jukwaa letu linavyojinadi (home of great thinkers)
     
Loading...