Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa jinsi hali ilivyo Tripoli, CHADEMA acheni maandamano

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by President Elect, Aug 29, 2011.

  1. President Elect

    President Elect JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 693
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Watu wasio na hatia wanauawa ovyo jijini Tripoli. Chanzo cha haya yote ni maandamano yaliyoanza takribani miezi sita iliyopita.

    CHADEMA wajifunze kutokana na maafa yanayoikumba Libya hivi sasa. Amani imetoweka, na kila kona ya nchi ni shida tupu. Raia wa kigeni, hasa waafrika wanauawa kwa kisingizio kwamba, eti walikuwa ni sehemu ya majeshi ya kukodiwa ya Ghadafi.

    Hapa nchini Tanzania, endapo maandamano ya CHADEMA yatashika kasi, raia wenye asili ya kihindi ambao wanahusishwa zaidi na chama tawala, huenda wakaja kuwa wahanga wakubwa wa ghasia zitakazotokana na maandamano hayo.
     
  2. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Mbona hukutaja Tunisia na Misri? Au hizo hukuziona kuwa zilifanya mapinduzi ya maandamano?
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Mpaka kieleweke Mkuu,Hakuna Kulala.....
     
  4. F

    FJM JF-Expert Member

    #4
    Aug 29, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Gadaffi aliuwa wangapi? na wate aliowauwa walikuwa na hatia?

    Gadafi alitakiwa kabisa kuondoka madarakani, lakini kuondoka kwake si tu kumeleta maafa makubwa pamoja na watu kuteza maisha bali Africa tumeaibika vibaya. If I had my way, AU inatakiwa ivunjwe kabisa kila mtu aende nyumbani until further notice.
     
  5. j

    jnuswe JF-Expert Member

    #5
    Aug 29, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,271
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mbona sijaokota hata point kwenye thread yako ? ulitaka kueleza nini , maana sioni kitu hapo
     
  6. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #6
    Aug 29, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,180
    Likes Received: 8,702
    Trophy Points: 280
    Magwanda hawana uwezo tutahakikisha tunawasuilubu kila wanapojaribu kutuchafulia amani yetu. Kama walivyofanywa Arusha na watakapojaribu tena itakuwa ni mara 100 ya ile.
     
  7. j

    jnuswe JF-Expert Member

    #7
    Aug 29, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,271
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    vipi ulitoka lini hospitali, kapumzike , naona maralia yako ilikuwa kali mno
     
  8. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #8
    Aug 29, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mkuu, wewe unafurahia watu kuuawa eeh?! Ama kweli kua mwanangu uyaone!
     
  9. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #9
    Aug 29, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    hayo mawazo unapaswa uwaambie CCM na si chadema..
     
  10. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #10
    Aug 29, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 10,995
    Likes Received: 3,549
    Trophy Points: 280
    nakumbuka wakati wa vita vya kagera wamiliki wa mabasi walitakiwa kutoa mabasi yao kwa hiari ili yasaidie kupeleka wanajeshi wetu mstari wa mbele, waliokataa hawakuchukuliwa hatua mbaya, bali walinyimwa vibali vya kununua mabasi mapya maisha yao yote, hatua hiyo inafaa kuboreshwa kwa manufaa ya taifa na vizazi vijavyo.
     
  11. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #11
    Aug 29, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    baada ya Mfalme Gadafi kunyonyolewa manyoya yote sasa mmekaa kimya?
     
  12. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #12
    Aug 29, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Crappppp
     
  13. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #13
    Aug 29, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Amani gani unayozungumzia? A false peace ambako Kikwete na familia yake wanatumia unyonge wetu kujitajirisha? Unazungumzia amani gani?
     
  14. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #14
    Aug 29, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    unaongea kama nani?wewe na nani?nchi siyo ya kwenu pekee,taratibu na kauli zenu!kama ni amani ya mafisadi nina uhakika machalii wa A town watakua tayari kuiharibu endeleeni na chokochoko tu.taratiiiiiiiiiiiiiibu watanzania washaanza kuzoea suluba with time watasema basi kitakachofuata ni kibaya kuliko kile kilichotokea libya.
     
  15. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #15
    Aug 29, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,399
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    Kawaeleze ccm kwamba waache kuiba mali za umma,waache kuuwa watu bila makosa,waache kulindana na watuachie nchi yetu hatuwataki.
     
  16. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #16
    Aug 29, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    hawa si ndio vinara wa ufisadi!umejiuliza wahanga wa umasikini,maradhi na ukosefu wa elimu ni raia wenye asili ya wapi?kama sisi(wandengereko) tumekubali kuwa wahanga wa ufisadi sasa kwa nini una wasiwasi na wahindi baada ya maandamano.
     
  17. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #17
    Aug 29, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Magamba karibia watamwaga MBOGA na nguvu ya Umma watamwaga UGALI.
     
  18. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #18
    Aug 29, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Wewe unadhani uhuru wa kweli unakuja bila kumwaga damu pia maandano ya cdm ni ya amani
     
  19. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #19
    Aug 30, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Nakusikitikia kwa kutowaona ndugu zako wanaouawa kule mara,arusha lkn umewaona wale wanaofia haki wa libya kwani wewe unafikili kuna haki duniani inapatikana bila ya damu kumwagika kama mtume alipigana vita vya JIHAD yesu alimwaga damu msalabani ili kuzisimamisha DINI zetu zilipo sasa mfano mdogo tu znz damu za wapemba zimemwagika na sasa wapo walipo. We vip?
     
  20. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #20
    Aug 30, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naona unatafuta publicity.......Nyie kwa kauli za kifedhuli ndio maana TZ iko hv hadi leo.
     
Loading...