Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa Jina la CCM: Mbunge wa Mtera Lusinde aporomosha matusi Arumeru kumwombea kura Siyoi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BIG X, Mar 27, 2012.

  1. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ndugu wana JF,Natambua kuwa mtandao wa JF unatembelewa na watu wa aina mbalimbali wakiwemo watoto,wazee,vijana,kina Mama,Kina Baba n.k.Matusi aliyoyatamka Mh Lusinde kuyaandika hapa kwakweli ni aobu tupu. Kwa yeyote atakaye hitaji kusikiliza atembelee CCM Lusinde Matusi

    Gonga hapa Mh. Livingstone Lusinde akimwaga Sera za CCM Arumeru - YouTube

    Sijapata ona mbunge kilaza kama huyu. Kama sio bangi mi sijui......... loh!!!!


    Haya bwana!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mkuu fanya fasta, na link itipie hapa JF ili kila mwenye shida asihangaike. Wangekuwa wao wametukanwa wangeshaiweka saizi na maneno kibao.

    Lusinde hopeless kabisa.
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Lusinde ni joka la kibisa,hana nidhamu kabisa!
     
  4. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Comrade tufanyie huo mpango na link yake tuipate hapa ndo utakuwa umetufanyia uadilifu mkubwa
     
  5. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    kwa nini usitupie humu jf ili atakayesoma awe wa rika yeyote aone jinsi gani watu tunaoamua kuwapa dhamana ya kuwa viongozi wanavyovurunda
     
  6. A

    Antar bin Shaddad JF-Expert Member

    #6
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ndugu zangu inatia aibu CCM kweli imefikia hapa
     
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #7
    Mar 27, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Itasaidia kuleta impression Arumeru?
     
  8. A

    Antar bin Shaddad JF-Expert Member

    #8
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndugu wana JF nilihudhuria kampeni za CCM Usa-river jana jioni kweli niliyoyashuhudia yalinishangaza sana nadhani ni kampeni ya kwanza wananchi kushuhudia wapiga debe wa CCM Lusinde,Kepteni Komba,Mwigulu na Majimarefu kutumiwa muda wote wa kampeni kuwatukana matusi ya nguoni viongozi wa chadema na mgombea wao huku mgombea Sioi akipewa dakika saba tu kujieleza kwa wananchi na kuomba kura.

    Alieanza kuporomosha matusi ambayo mengine hayaandikiki ni Livingstone Lusinde ambaye aliwaeleza wananchi walihudhuiria mkutano huo kuwa atajibu mapigo hapo hapo.

    Baadhi ya matusi aliyoyatoa
    1.Kuhusu tuhuma za ushoga/kutoaboa sikio zinazomwandama Sioi Sumari, Lusinde alidai kuwa hata Baba wa Dk.Slaa (Katibu Mkuu wa Chadema) aitwaye Mzee Peter Slaa ametoboa masikio yake hivyo na yeye ni shoga na pia Mzee Burito Nyerere ambaye ni Baba wa Julius Nyererre na Babua wa Kampeni Meneja wa CDM Vincent Nyerere naye alikuwa ametoboa masiko yake hivyo naye ni shoga."Hawa chadema ni wajinga yaani wananchi nawaambia wanajitukana wenyewe wazee wao walikuwa wametoboa masiko kwahiyo ni mashoga!

    2.Lusinde aliendelea:Slaa anavaa magwanda akitembea kitumbo mbele kama amejinyea wananchi nawaambia huyo Slaa ni mshamba na ***** mkubwa.

    3>Godbless Lema alikwenda alijipeleka magereza kumfuata basha wake na alichofanyiwa huko magereza tunakifahamu "analiwa"

    4.Aliendelea Lusinde:Mkimwona mwanamke anasikia kichefu chefu ujue keshatiwa mimba,Chadema tayari wanasikia kichefuchefu Mbowe katiwa mimba,Slaa katiwa Mimba,Nyerere katiwa mimba,Nassari mimba na Lema mimba.

    5.Akaongeza:Kwanza wabunge wao wote wamepigwa chale matakoni na profesa majimarefu ambaye aliwasadia kupata ubunge (kuwaganga)

    Na Komba akamalizia kwa kueleza kuwa Chadema wana kiherehere kama nywele ukizaliwa zinakuwa kichwani,baada ya muda zinaota kidevuni,makwapani na "huku chini" akionyesha kwa ishara sehemu zake za siri.

    Ndugu zangu kamepni ilihudhuriwa na watoto wadogo,vijana wannawake,wazee na wengine walihudhuria na ndugu zao hivyo lugha iliyotumiwa na makada hao wa CCM ilikuwa si ya kistaarabu na baadhi ya viongozi wa cCM hawakupendezwa na lugha hasa ya Lusinde.

    My take:Inawezekana Lusinde ametumwa na mahasimu wa Sioi azungume hovyo ili ahajumu kampeni yake?Je kama kweli nani atakuwa amemtuma?

    Mambo yalikuwa mengi lakini hayo ni kwa kifupi sana.
     
  9. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #9
    Mar 27, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Duh! unbelievable.
     
  10. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #10
    Mar 27, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,440
    Likes Received: 4,627
    Trophy Points: 280
    Mmmmhh,nimeshindwa kumalizia kusoma.....uchaguzi uahirishwe tumechoka na matusi
     
  11. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #11
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    dah,mbona haziripotiwi?
    Siasa....
     
  12. t

    tisa desemba JF-Expert Member

    #12
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    dah! kazi ipo...
     
  13. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #13
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Bado wanaendelea na hiyo familia ya Nyerere ?Jamani, Tendwa upo wapi?Haya matusi hayasameheki kabisa!!
    Hivi how old is Lusinde?
     
  14. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #14
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ashindwae hushindwa vibaya sisiem imeeshindwa isubiri pipoooos pawaaaaaa, siku ya wajinga
     
  15. e

    evvy Senior Member

    #15
    Mar 27, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hopeless number 1.
     
  16. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #16
    Mar 27, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,151
    Likes Received: 2,407
    Trophy Points: 280
    Inatisha inasikitisha sana.
    Hiyo ni laana na itawatafuna maisha yao yote.
     
  17. Jaffary

    Jaffary JF-Expert Member

    #17
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 729
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    kama hizi ndio politics zenyewe daah hii ni hatari,hiyo ni jana au leo? cdm nawashaur wasijibu haya matusi kama wanavyodai wameanza na mungu basi wamalize na mungu!
     
  18. T

    THEO LYIMO Member

    #18
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona sijaiona au umenaitafutaje
     
  19. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #19
    Mar 27, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Unaamini?
     
  20. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #20
    Mar 28, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Heri ya uongozi wa mzee Makamba hatukusikia aibu hizi!
     
Loading...