Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwa huyu maghembe,tusubiri tu njaa kali!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mutisya mutambu, Nov 24, 2010.

  1. mutisya mutambu

    mutisya mutambu Senior Member

    #1
    Nov 24, 2010
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 161
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    baraza ametangaza,lakini kumpa huyu maghembe wizara ya chakula,tusubiri njaa tu itakuja,
    huko alikotoka kwenye elimu amechakachua mambo,sasa uchakachzi unahamia kwenye
    wizara ya misosi.si mnakumbuka kipindi chake la saba walifaulu na kufeli nusu kwa nusu,
    matokeo mabaya 4 na 6,bado mengine mengi tu mabovu.tusubiri njaa tu jamani,actually yule babu(wasira) alifaa kwenye wizara ya kilimo na chakula si huyu maghembe,angetupwa
    nje tu kama wenzake kina mwakyusa
     
Loading...