Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa huu uchakachuaji sijui muundo wa wizara utakuwaje

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mungi, Nov 10, 2010.

  1. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #1
    Nov 10, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Hivi ndg zangu watanzania, kama CCM inadiriki hata kuchakachua majina ya wanaowania uspika kwa staili hii, itakuwaje kwa muundo wa wizara?

    Wakati wanatangaza kwa wenye sifa ya kugombania uspika hawakueleza kuwa anayetakiwa ni mwanamke. Lakini ili wakamilishe malengo yao ya kumwondoa Sitta, wakaamua kusema eti wanataka mwanamke.

    Sitashangaa kusikia kuwa hata kwenye wizara hawatakuwepo wapiganaji kama akina Magufuli, Mwandosya.
     
  2. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #2
    Nov 10, 2010
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kuchakachua huko ndiko kunako ipeleka CCM kuparaganyika. We subiri utaona!
     
  3. Ustaadh

    Ustaadh JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2010
    Joined: Oct 25, 2009
    Messages: 413
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    JK anaamini hana cha kupoteza (anajidanganya) kwa kuwa ni kipindi chake cha mwisho - hivyo anaweza kumalizia kulipa fadhila kwa washikaji kwenye baraza jipya la mawaziri. Tusubiri tuone! Ni kweli hakuna mantiki ya kuchezea akili za watu kwa kusema yeyote anaweza kugombea wakati mnajua mlengwa ni mwanamama. Kwa nini usiseme safari hii wagombea wawe kina mama tu? Hii Makambaism_Jakayaism itatupeleka pabaya!
     
  4. r

    rmb JF-Expert Member

    #4
    Nov 11, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 224
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wanamlipa fadhila mzee six kwa alichowafanyia alipokuwa kakalia kiti
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Nov 11, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Form za kugombea uspika hazikuwa zinatolewa bure, ilikuwa inauzwa laki5. Nadhani walikuwa na shida ya kama m3 ndiyo maana hawakutangaza mapema kuwa spika anayetakiwa ni kilaza. Sijui akina Makamba watachezea akili za watu mpaka lini.
     
Loading...