Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa hoja hii CCM wanaijengea nguvu CHADEMA Tanga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Dullo, Feb 10, 2012.

  1. Dullo

    Dullo JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 24, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kitendo cha wabunge kuikataa hoja binafsi iliyowasilishwa na Zitto Kabwe kuhusu zao la mkonge itatumika kama lungu na CHADEMA katika kuingia na kukijenga chama katika mikoa ya Tanga na Morogoro.

    Katika hili ambalo ni mbinu ambayo watu wa CCM hawakujua kama wameingizwa mkenge kwa kukataa kutetea maslahi ya wakulima wa mkonge Tanga hivyo inaweza ikawajenga na kuwapa hojaCHADEMA za kuingia nazo nazo mkoa wa Tanga.


    Nawasilisha
     
  2. S

    SirBonge JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2012
    Joined: Jul 18, 2010
    Messages: 324
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 60
    Ni kweli mkuu! Yaani huyu jamaa Mbunge wa Korogwe mjini amenikera kweli....Sasa ye anaiktaa hoja kwani ye ni serikali? By the way Hoja yenyewe imelenga maendeleo tena na wakazi wa jimbo lake wangefaidika.
    Yaani mtu unatumia muda mwingi kui'crash hoja ya mwenzio badala utumie muda huo kujenga hoja za Msingi!
    Idiot..
     
  3. k

    kyoga Member

    #3
    Feb 10, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    huyo mbunge wa Korogwe haoni mbali mawazo yake anafikiri anamharibia Zitto kumbe anajibomoa mwenyeye na chama chake
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Feb 10, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    kuna wabunge wapumbavu kweli yaani ..posho inasababisha apige kitu ambacho kinaenda kusaidia wananchi wa jimbo lake. si ni upumbavu huu ..masikini weee wananchi hawajui hata kinachoendelea bungeni.
     
  5. Dullo

    Dullo JF-Expert Member

    #5
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 24, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapa cha kufanya ni kwenda kuandaa maandamano jimboni kwake na kumbomoa kabisa maana hayuko kwa maslahi ya wananchi, anashindwa hata na mganga wa kienyeji anajua kujenga hoja.
     
  6. w

    wakwetu 2 Member

    #6
    Feb 10, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 96
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nilikua siamini kwamba cccm awataki wananchi wa Tanzania watoke kwenye dibwi la umaskini lakini kwa hili la leo nimesadiki, Mbunge anapinga wazi wazi na kukataa hoja ya msingi na yenye mantiki kwa jamii na Taifa kwa ujumla inashangaza na sijawai kuona lakini leo nimejionea na kusikia da da inasikitisha sana, Tungeongeza uzalishaji wa mkonge tungeludia kuwa nomber 1 producer kama ilivyo kuwa awali na hata umeme ungezalishwa kwa mabaki ya katani, sijui tumelogwa au??:A S embarassed::embarassed2:
     
  7. j

    jigoku JF-Expert Member

    #7
    Feb 10, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
     
  8. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #8
    Feb 10, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,339
    Likes Received: 708
    Trophy Points: 280
    Zito pia amekuwa akizungumzia zao la korosho, nadhani hii mbinu ya kupata uungwaji mkono katika mikoa ya kusini!
     
  9. MANI

    MANI Platinum Member

    #9
    Feb 10, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,849
    Likes Received: 861
    Trophy Points: 280
    Mkuu hawa hawawakilishi wananchi wanawakilisha chama kwa hiyo usishangae sana!
     
  10. Dullo

    Dullo JF-Expert Member

    #10
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 24, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu jigoku hapa wananchi wa Tanga inabidi wachanganye za kwao na za kuambiwa, CCM haifai tena kwa maendeleo yao
     
  11. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #11
    Feb 10, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Profesa maji marefu = Prof. Tall Water.
     
  12. F

    FJM JF-Expert Member

    #12
    Feb 10, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Huyo mbunge wa Korogwe aanze mawasiliano ya karibu na profesa maji marefu, maana kurudi mjengoni 2015 itakuwa tabu! Hivi CCM hawakuona hawakujuwa kama wanafigunga goli?
     
  13. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #13
    Feb 10, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,416
    Likes Received: 737
    Trophy Points: 280

    Mkuu hapo Zitto alicheza kete moja maridadi sana, Kukataa au kukubali kwao kusingesaidia maana both would have effects. Kama wangekubali lazima ingekuja hoja kwamba jamaa wa ccm wanaongozwa na CDM, wakaona ngoja wakatae bila kufikiria kwa undani kumbe ndo wamejimaliza zaidi.
    Wahenga walisema Heri nusu shari kuliko Shari kamili..:poa
     
  14. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #14
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Alipewa hela ya kampeni na Mohamed Enterp na ndio anamiliki Mashamba
    a
     
  15. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #15
    Feb 10, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ni wabunge wachache sana wa CCM wanaoweza kusoma alama za nyakati na wengi wao ni vigumu sana kurudi katika uchaguzi ujao wa 2015,hivi mbunge unapinga hoja ambayo inaonesha kuwanufaisha wananchi ambao wamekupa kura kuwawakilisha unadhani ni akili ya kawaida/Kwangu mimi ni upuuzi kupinga kila kitu ambacho wapinzani wanatoa kisa tu eti ni upinzani,kweli wabunge wengi wa CCM ni vilaza.
     
  16. monongo

    monongo JF-Expert Member

    #16
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 346
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    wakuu maoni yenu yooote! Nimeyakubali kweli kweli.ccm na wabunge wao hawana mtazamo wa mbali,mtazamo wao ni wa karibu sana,kwani wakitegwa mtego mdogo,huwa wananaswa woote hata wale wanaodhaniwa kua ni wazoefu wa muda mrefu. Nawapa pole wananchi waliowapigia wagombea wa ccm.
     
  17. j

    jane_000 JF-Expert Member

    #17
    Feb 10, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mimi ni kada kabisa wa ccm lakini leo bungeni imani imenitoka na kesho narudisha kadi
     
  18. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #18
    Feb 10, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Tuambie kile ambacho kitakufanya urudishe kadi ya CCM?
     
  19. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #19
    Feb 10, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Mimi nahisi wamekataa hoja ya Zitto kwasababu waliahidiwa kwenye Kampeni mwaka 2010 kuwa Tanga itakuwa ni mji wa viwanda! Hivyo hawana haja ya kuhangaika kukuza zao lao la asili la mkonge!
     
  20. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #20
    Feb 10, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,537
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Aina ya wabunge walioko kwenye lile bunge mnawaona! Wamechoka hoi hawawezi hata kusoma page tatu za karatasi watatusaidia nini?
     
Loading...