Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa hiyo upigaji kura bungeni umeonesha Kipi chama cha Upinzani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gurudumu, Nov 16, 2010.

  1. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #1
    Nov 16, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kuanzia kuchagua spika, waziri mkuu, na naibu spika imekuwa dhahiri kwamba chadema ndicho chama pekee cha upinzani bungeni. Waliobakia wote ni chama tawala na matawi yake. Ndiyo maana pia sioni tija ya serikali ya umoja wa kitaifa. So boring!
     
  2. bwegebwege

    bwegebwege JF-Expert Member

    #2
    Nov 16, 2010
    Joined: Jul 30, 2010
    Messages: 1,033
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Haujakosea Mkuu wa kazi
     
  3. A

    Alfu Lela Ulela JF-Expert Member

    #3
    Nov 17, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,255
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    makubaliana na wewe kwa 100%,
    Chama pekee cha upinzani bungeni ni CHADEMA na vilivyobaki ni NG0's za Ccm. Shame on them!
     
  4. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #4
    Nov 17, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    walo baki wote wachumia tumbo!
     
  5. Wa Kwilondo

    Wa Kwilondo JF-Expert Member

    #5
    Nov 17, 2010
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 1,085
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    chadema waliliona hili muda mrefu toka kwenye kampeni ndiyo maana wakavipiga chini kwenye kambi yao...Go chadema tuko nyuma yako:yield::yield::yield::yield::yield::yield:
     
  6. P

    PapoKwaPapo JF-Expert Member

    #6
    Nov 17, 2010
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    tlp ndio wapinzani......
     
  7. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #7
    Nov 17, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kama serikali ya umoja wa kitaifa ina maana hii basi inakuza na kuendeleza "amani na utulivu" lakini inaua demokrasia. Nimewasikia wakiahidi pia kujenga "Bunge Moja" nahisi wanamaanisha kusiwepo na chama au mbunge atakayepinga hoja yoyote, kwa mujibu wa maelezo ya Job Ndugai alipokuwa anaomba kura za unaibu spika.
     
  8. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #8
    Nov 17, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Except Lyatonga Mrema.
     
  9. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #9
    Nov 17, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    huyu ni kama kinyonga, ndio maana ngozi yake nayo imebadilika rangi!
     
  10. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #10
    Nov 17, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Interesting
     
  11. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #11
    Nov 17, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    Kumbe, alah.
     
  12. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #12
    Nov 17, 2010
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Ngozi kubadilika rangi ni kutokana na ugonjwa wa kisukari alionao. hivyo kwenye swala la afya ya mtu tusifanye masihara. Tumwombee kwa Mungu afya yake iimarike
     
  13. kilemi

    kilemi JF-Expert Member

    #13
    Nov 17, 2010
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ndo chama pekee ambacho mpaka sasa viongozi wake hawajanunuliwa na mafisadi, hofu yangu ni walioingia juzi juzi wakitokea CCM!
    Maana nasikia wabunge wengine wa chandema, hawajui kama ni wa chadema au ccm, ref. Shibuda!!
     
  14. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #14
    Nov 17, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    jamani mrema ni mpinzani wa ukweli ila njaa ndiyo imemzidia, si mmeona hata suti yake ilivyo, zambi
     
  15. Jembe Ulaya

    Jembe Ulaya JF-Expert Member

    #15
    Nov 17, 2010
    Joined: Oct 27, 2008
    Messages: 456
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Chadema aloni aloni tu. Mdogo mdogo mpaka ikulu!
     
  16. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #16
    Nov 17, 2010
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145




    :nono:
     
  17. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #17
    Nov 17, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Oh yeah! CCM Bwana!!! Yaani CUF wametundikwa kwenye ndoano huku waki-smile!!! Afadhali NCCR-Mageuzi waliisambaratisha kwa kuigawa -- Marando group vs Mrema Group na alipoondoka Mrema ikasambaratishwa kwa kuigawa tena -- Mrando Group vs Mbatia group!!

    Hawa CUF wamechinjiwa baharini kewupeeeee ambako walijipeleka wenyewe!! For all practical purposes CUF is dead, very dead!!!! Itaendelea kupumua kwa nguvu ya CCM tu. I am very much disappointed with Hamad Rashid Mohamed whom I held in high esteem!! Katekwa na mafisadi!!!

    Chadema ni lazima ijifunze hapo. Kwanza ikatae ushirikano wowote na chama chochote cha upinzani Bungeni. I know CCM are behind the present feud -- wanataka kupandikiza watu wao katika safu ya official opposition Bungeni! Msikubali! Waache wapige kelele hadi watokwe machozi -- hakuna kushirikiana na CUF au na utumbo mwingine wowote eti unaojiita opposition!
     
  18. s

    sylvesterleonce Member

    #18
    Nov 17, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wana jf historia inaandikwa kwa wino mwekundu sasa atajulikana adui no moja wa taifa letu tulieni mtaona wanangu mateso yanapo zidi ukombozi uko karibu kama unavyomuöa ngombe akichinjwa teke la mwisho kali UMA UNAONA NA NDIO NGUVU YETU
     
Loading...