Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa hisani ya watu wa Marekani

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Raia Fulani, Jul 27, 2010.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Kumbe wamarekani wanayajua mapenzi kuliko sisi. Kumbe tena wako wazi kuliko sisi. Wako wazi kiasi cha kuwa na ndoa za mikataba. Wako wazi kiasi cha kuruhusu mahusiano ya jinsia moja! Kumbe wanaona mapenzi yetu yamejaa ububu. Kwamba mke/mume nizungumze nae na ikishindikana tuvunje mkataba. Kumbe watanzania wanaogopana kupashana ukweli kuhusu uwazi katika mahusiano, na ndio maana ukimwi hauishi. Kumbe wamarekani wanatupenda hivi? Wito wangu kwenu. Utakapoanza kutaka kuvunja ukimya na mwenza wako uanze na KWA HISANI YA WATU WA MAREKANI...
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,805
    Likes Received: 2,217
    Trophy Points: 280
    asante
     
  3. K

    Kanyafu Nkanwa JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2010
    Joined: Jul 8, 2010
    Messages: 789
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Jinsi unavyojibu posts; kwa mnato na hiyo avatar yako, naona kama nakuona ona ona hivi. Kwa hisani ya watu wa marekani naomba huo mgongo kwa muda... nimalize njozi zangu za mchana mchana
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,805
    Likes Received: 2,217
    Trophy Points: 280
    mmh hapa tutapishana....mimi nipo usiku saa hii
     
  5. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hujalala tu?baba hapendi ujue!
     
  6. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #6
    Jul 27, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Avatar hizi jamani! zinafanya watu waote na wawe na ma-imagination ya kuua........ haya, keep on imagining kwa Hisani ya watu wa marekani!
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Jul 27, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,805
    Likes Received: 2,217
    Trophy Points: 280
    teh teh...upo?....kuna mtu anataka kunidanganya....sidanganyiki
     
  8. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #8
    Jul 27, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    tena angalia sana Preta, na sijui huko kwenye PM kunaendeleaje!
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Jul 27, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,149
    Likes Received: 16,113
    Trophy Points: 280
    What is this 'kwa hisani ya watu wa Marekani' all about?
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Jul 27, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,805
    Likes Received: 2,217
    Trophy Points: 280
    huku nimeshadhibiti.....zinatoka tu haziingii...usiwe na shaka my dear
     
  11. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #11
    Jul 27, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hahaha mwambie wewe sio wa kike bali wewe ni mwanamke!
     
  12. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #12
    Jul 27, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    hata zikiingia hazina neno. kusoma siyo shida, take them as refreshments my dear. ni good kwa afya. lakini kama unaona majaribu ni mengi ni vizuri kudhibiti baadhi ya watu...........
     
  13. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #13
    Jul 27, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,805
    Likes Received: 2,217
    Trophy Points: 280
    nimemwambia hasikii we mwache
     
  14. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #14
    Jul 27, 2010
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    "kwa hisani ya watu wa marekani!" (?) :coffee:...:A S 100:...:A S 41:
     
  15. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #15
    Jul 27, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,149
    Likes Received: 16,113
    Trophy Points: 280
    Hii kwa hisani ya watu wa Marekani ndio ****** gani huu?
     
  16. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #16
    Jul 27, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    mkuu redio, tv na magazeti una mzio navyo? Wamarekani wanahisani hadi mapenzi yetu ndugu.
     
  17. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #17
    Jul 27, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    kuna mgongo wa preta, sura ya F1 na midomo ile ya pink sikumbuki ya nani. Kwa hisani ya watu wa marekani naomba kusema nawatamani
     
  18. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #18
    Jul 27, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kiongozi kuna tangazo moja linalohusu jinsi ya kutatua migogoro kwenye ndoa sasa limedhaminiwa na watu wa marekani!
     
  19. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #19
    Jul 27, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,149
    Likes Received: 16,113
    Trophy Points: 280
    Kivipi? Please expound....
     
  20. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #20
    Jul 27, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    ha haaaaaaaaaaa, taratibu Kingi!dhambi inaanza kwa kutamani......................
     
Loading...