Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa hilo nakupongeza Sitta!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by lubaga, Aug 3, 2012.

  1. l

    lubaga Member

    #1
    Aug 3, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kutoa motisha kwa watumishi wa wizara ya afrika mashariki ni busara sana, Lakini mdogo wako kikwete hatambui umuhimu huo, anawanyayasa waalimu, madaktari, wazee wa afrika mashariki na wengine wengi.

    Kitendo cha sita kuwatambua watumishi wa wizara yake ni tafsiri tosha kwa jakaya kikweta kujifunza kujenga tabia ya kuheshimu watumishi wa nchi hii kwa kuwajali kuboresha maslahi yao,hilo ni somo kwako jk
     
Loading...