Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa hilo Nagu kachemka!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ralphryder, Mar 22, 2012.

  1. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Eti kadai mkichagua mpinzani Arumeru,miradi ya maendeleo itakwamishwa na wao kwa makusudi! Siasa gani hizo?

    Source: ITV
     
  2. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #2
    Mar 22, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Hata mm hiyo kauli imenistua sana!!! Kiukweli nimeogopa!!!! Kumbe wanafanya makusudi ee! Na kodi zetu wanazitumia watakavyo! Kuchelewesha miradi kisa tumechagua wapinzani...hii kauli nimeinukuu na nitaifanyia kazi. Imenipa sababu nyingine ya kuwachukia magamba!
     
  3. N

    Ngoiva JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 236
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    BARAZA LA MAWAZIRI
    (serikali ya JK)
    1. Wassira
    2. Merry Nagu
    3.
     
  4. EBENEZA MT

    EBENEZA MT JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 264
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ccm waishiwa leo nilikuwa kwenye mkutano wa cdm nkoaruwa palikuwa hapatoshi na kesho mkutano wa jioni tutakuwa akheri nyumbani kwa Sioi.
     
  5. c

    cheseo Member

    #5
    Mar 22, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 81
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Yani dah ama kweli leo ndo nimeamini hatuna serikali ma**o yao
     
  6. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #6
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Ngereja





























    3
     
  7. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #7
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,188
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    Huyu kachanganyikiwa!!!Kwanza anatakiwa achunguzwe kwa kujilimbikizia mali!!
     
  8. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #8
    Mar 22, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    ukiwa ccm unaweza ukawa chizi na bado ukawa na hadhi ya 'Dokta'
     
  9. mpenda

    mpenda JF-Expert Member

    #9
    Mar 22, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 250
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Nami nimemsikia na kusikitika sana. Inapasa kutoa kodi kisiasa/kijimbo manake serikali tuliyonayo inapeleka maendeleo kwenye majimbo yaliyochini ya ccm!! Madness..
     
  10. Chali wa Moshi

    Chali wa Moshi JF-Expert Member

    #10
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaani hata mimi nimecheka kweli nimeona kwenye itv.
    kweli ccm maji yameshafika shingoni.
     
  11. TITAN

    TITAN JF-Expert Member

    #11
    Mar 22, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 309
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni ukweli usiyo fichika sasa CCM kazi kwisha, kama ata watendaji wa Serekali wanaongea wazi kwamba watakwamisha miradi ya maendeleo kama wapinzani wakichukua jimbo, ujue wamekosa sera za kuzungumza na wameamua liwalo liwe, but wajue kwamba wanatangaza vita ambayo ikianza wenyewe watakua wakwanza ku exit.
    Uyu mama ajue nae tutaanza kumshushia mvua ya kashfa zake, Pls Mama Nagu tunakweshimu sana naomba tafadhali ukae kimya usije umbuka apa.
     
  12. F

    FJM JF-Expert Member

    #12
    Mar 22, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mary Nagu kafanya nini la maana jimboni kwake licha ya kuwa Waziri kwa miaka? Kashindwa hata kuwatetea wakulima wa vitunguu wanaonyanyaswa na wanunuzi toka Kenya. Wakenya hawa wanapanga bei wanayotaka na mkulima asipouza imekula kwao. Leo hii huyu mama anapata ujasiri wa kwenda kuengelea miradi ya maendeleo Maru?
     
  13. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #13
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli serikali yetu
    ina laana
    kila waziri wa jk
    anaongea pumba.
    Alianza mkapa kwa
    kutukana akafata
    wasira na sasa nagu
    hujaweka wabunge
    wao kazi yao kuongea
    urojo 2. Mmesha
    laaniwa na bado.
     
  14. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #14
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wivu tuuu unawasumbua mwaacheni mama yetu!!
     
  15. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #15
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkuu ccm ndio tatizo la nchi hii!!
    Get rid of these crooks as fast as possible!!
     
  16. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #16
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,530
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Alilaaniwa toka alipowazuia watu wasiwaombee wenye ukimwi kwa jina la Yesu. Eti kufanya hivyo kutasababisha kasi ya maambukizi. Hivi huyu mama anavyosema watachelewesha miradi ya maendeleo hajui kwamba hizo pesa za maendeleo ni kodi za wanye vyama na wasio na vyama? Wapinzani na wasio wapinzani?

    Basi sasa anatoa fursa ya wapinzani kukosa imani na serikali na kitendo cha watendaji wake kinahalalisha wapinzani kuwaeleza wafuasi wao kwamba wana haki ya kutokulipa kodi. Wapinzani tuelezeni haraka kama bado serikali hii ina uhalali wa kukusanya kodi zetu au la.
     
  17. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #17
    Mar 22, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Siamini kua katamka hivo wazi kabisa kweny TV... Labda kama ana Kichaa....
     
  18. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #18
    Mar 22, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hii kauli ni nzito, ni mtu mwenye kuchanganyikiwa tu ndo anaweza kutamka hadharani kauli kama hii. Watu wa aina hii ni hatari na wasipokemewa inaweza kuleta machafuko. Kama kweli jimbo hili likachukuliwa na chadema na haya aliyoyasema wakamua kuyafanya na wananchi wakaamua kuipiga stop serikali kukanyaga jimboni humo kufanya chochote mambo yatakaaje?

    Nadhnai huyu mama amelewa madaraka na hajui kama watu wanajua kuwa serikali ni ya wananchi na kwa ajili ya kutimiza yale wananchi wanayotaka na si kama viongizi wanavyotaka.

    Huyu mama anadhani nchi hii bado iko mwaka 47 ambako wananchi hawatambui haki yao na kuwatetemekea viongozi.

    Huyu mama anasahau kuwa cheo ni dhamana tu leo yeye kesho siyo yeye na Watu watamkumbusha maneno haya Yakujivuana kuwa yeye ndiyo serikali na ameshikilia maisha ya watanzania wote. Huyu mama nilikuwa namheshimu na mama mkwe wa rafiki yangu lakini amenichefua sana kwa kauli hii.

    Natamani wana Arumeru wangekuwa na uelwa wa nini wajiu wa serikali kwa watu wake wangemjibu palepale kuwa hunaubavu wa kufanya unayosema maana sisi wananchi ndiyo maboss wako.
    Angeona aibu na kushuka jukwaani. Hawa watu wanawadharau sana wananchi na wanadhani hawajui kati yao na serikali nani boss wa mwingine.

    Chadema wasaidie kulitolea ufafanuzi swala hili haraka iwezekanavyo ili kumwaibisha huyu mama akimbie Arumeru. Nakama ndivyo seerikali inafikiria kuwaadhibu Arumeru kwa kuchagua chadema basi na wameru waipige stop serikali kukusanya kodi pale wajifanyie wenyewe mambo yao na mbunge wao.
     
  19. R

    Rweye JF-Expert Member

    #19
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,738
    Likes Received: 1,313
    Trophy Points: 280
    Kwa nilichokiona ccm wamebaki na majirani na ndugu kutoka majumbani mwao katika mikutano yao ama kweli Arumeru wameamua kuisulubu kiukweli,nafikiri hawana zaidi ya siku2 wote watakuwa wamerudi dar kuipisha CDM imalize kazi,kwa umati niliouona kwa CDM na makumi niliyoyaona kwa magamba naamini wenye macho hamhitaji kuwa na miwani tena
     
  20. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #20
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Wewe ni she/he kama ni she nakusamehe kwani yawezekana ni wakati wako kwenda kwenye apolo kama ni he basi unaiga USB port kwa kupenda kuingiziwa device.
     
Loading...