Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa hili ZFA mmejivua nguo!

Discussion in 'Sports' started by yahoo, Jul 6, 2012.

  1. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Nimeshituka na kupata presha niliposikia CHAMA CHA SOKA CHA ZANZI-BAR kuiondoa timu ya Yanga eti kwa sbb wamemepeleka kikosi cha vijana na sio kikosi cha kwanza.Kwa mtu anaejali ustawi wa soka la nchi yyote duniani,yanga walitakiwa kupongezwa na sio kutimuliwa.Mbona ivory coast wlileta kikosi cha vijana kwenye mashindano ya cecafa na tff hawkuwatimua...poleni waznz mtabonyeza kizenji hivohivo milele namilele*hamtafika popote:blah::yawn::blah:
     
  2. Jembajemba

    Jembajemba JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2012
    Joined: Feb 3, 2007
    Messages: 257
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii inaonyesha jinsi gani ambavyo TFF isivyokuwa makini

    ZFA waliwapa time zote masharti ya kushirikia katika mashindano haya lakini kandambili wakaonyesha dharau ...
     
  3. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2012
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    tatizo si yanga kufukuzwa, hapa suala ni kuwa yanga hii ya sasa haina timu B, kama ingekuwa na timu B inayoeleweka kusingekuwa na shida, ivory coast haikuleta timu B, ilileta timu ya wachezaji wanaocheza ligi ya kwao yaani kama ilivyokuwa kwa stars yetu. Timu yao ya taifa wachezaji karibu wote wanacheza ulaya si rahisi kuwaita wote ili waje wacheze challenge cup!
     
  4. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    ZFA walitaka kuchuma pesa kwa kutumia wachezaji wapya wa yanga
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Jul 7, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kazi ipo kama haya ndio mawazo ya mashabiki..
     
  6. n

    ngomicom Senior Member

    #6
    Jul 7, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kimsing Yng hana dira ya soka, macho yake yapo kwa simba tu. Hivi na Burundi nako mwajitetea nini, ipo wapi haja ya kuwa na timu za under 20 kwa klabu?
    huu ni umbumbumbu wa yanga.
     
Loading...