Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa hili Waziri Mwakyembe ulipotoka

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by The Hunter, Jul 27, 2011.

  1. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Nakumbuka uliposimama na kuishawishi serikali Kuongeza ushuru wa mafuta ya taa kwamba ndo solution ya tatizo la uchakachuaji,niwazi hukufikiri sana ushauri wako kwani Kama ungefanya utafiti kidogo ungegundua athari za ushauri wako huo usio wa kisomi kwa watanzania wa maisha ya chini wengi wao wakiwa pale kyela, mbinga, likuyufusi, turiani, na sehemu Nyingine nyingi.Leo watanzania wanaponunua nusu lita ya mafuta ya taa kwa Tsh 1000. lazima tukukumbuke na tuzidi kuwalaani wanamagamba wote.Wote tunajua uchakachuaji na athari zake, lakini wanaofanya hivyo ni wahuni wachache ambao kama mngekuwa na dhamira ya kweli, mngeweza kuwadhibiti, Tatizo wachakachuaji ni miongoni mwenu wanamagamba,kwani nyie ndo wamiliki wa gas stations.
     
  2. hengo

    hengo JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 404
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Alipotoka siyo kwa hilo tu bali kawaida yake kuongea upupu pasipo kufanya utafiti.Anafanya hivyo kwa vile ugumu wa maisha tunayoishi yeye haumuhusu.Tangu lini mwenyeshibe atamukumbuka mwenye njaa?
     
  3. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Mimi huwa simuelewi huyu mtu, majungu na sifa ndivyo vilivyomjaa. Natamani 2015 ifike mapema tena nashukuru wapiga kura washashtukia usanii wake.
     
  4. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Mwakyembe na wenzake ndio wamechangia sana kusababisha nchi kuwa gizani na porojo zao
     
  5. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mwakyembe alilidanganya Bunge sakata la umeme kwa kuwa alikuwa na manufaa binafsi ambayo (haku declare) wakati anawasilisha uchunguzi wake uliopelekea Lowasa kujiuzulu.
     
Loading...