Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwa hili watu wa makampuni mnamaanisha nini?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by yaser, May 18, 2012.

  1. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,338
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    wadau mi kuna jambo huwa linanshangaza sana, utakuta kuna tangazo la kazi limetolewa sehemu na kwa bahati nzuri wanatoa namba ya simu pamoja na email ili kufanikisha zoezi zima la applications.ila sasa baadae kinachojitokeza ni kwamba unaweza ukatuma cv through email then unapewa report kua email HAIPO,kama hilo halitoshi unaweza ukaamua kutaka kutumia zile namba za simu walizoweka ili wakusaidie cha kufanya sasa hapa kuna mawili kama si kuwa HAIPATIKANI au utakuta inaita tu mpaka unachoka mpigaji kwa maana kua HAIPOKELEWI.huu si uungwana ni ujinga km hamjui na sijui hata huwa mnamaanisha nini.
     
  2. k

    kijana15 JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 282
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    dah ishanitokea sana hiyo. Unakuta tangazo na contact unachukua halafu zile contact zinakuwa kama jamaa alivyo elezea hapo, haya mambo hutokea sana na sijui hua wanamaana gani kufanya hivyo. Wajirekebishe
     
  3. M

    Mopalmo JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna hao barrick nao ndio mitindo yao,unatuma e mail inarud failure notice,nadhani huwa hawana nia ya kutafuta watu labda ni mbinu yakujenga public image tu waonekane kwamba wanaaajiri sana kumbe hamna lolote
     
Loading...