Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa hili, watanzania tunakwenda wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JENSENE, Apr 4, 2012.

  1. J

    JENSENE Member

    #1
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 7, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watanzania ndugu zangu, hebu tufikiri kwa makini juu ya hatma yetu. Mambo mengi yanatuzidia sasa mfumuko wa bei, huduma mbovu ya afya, elimu duni, miundombinu mibovu, maji, kunyang'anywa ardhi, umeme, na mengine. Ila kwa leo tujaribu kuchambua hili la umeme japokuwa limeongelewa mara nyingi.
    Takribani mwezi sasa kumekuwa na tatizo la kukatika katika kwa umeme, wakati serikali yetu ilituahidi kuisha kwa tatizo hilo. Mwanzoni tatizo ilikuwa ni upungufu wa maji. Lakini kwa sasa nashindwa kuelewa tatizo hasa ni nini kukatika umeme kila mara? Watanzania tunashindwa kufa shughuli zetu zina tumia umeme je tutajikwamua lini na hali? "A good man is the one who do good things all the time, not due tothe influence others" let join in discussion.
     
Loading...