Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa hili wanawake siwaelewi, nawashangaa and wanahitaji kupimwa akili!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Naipendatz, Jul 31, 2011.

  1. N

    Naipendatz JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 794
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 60
    Kuna kibabu flani mtaani kwetu juzijuzi tu hapa kimemuoa binti mdogo tu aliyemzidi kama miaka 30 hivi! Ulikuwa ni mshangao street coz hawa watu hawamatch hata kidogo! People 2namshangaa sana yule mdada kwa kuamua kuishi na kile kibabu? Nashindwa kuwaelelewa madada! What wanagain kuwa na vibabu kama vile? Is it money or what? Me naichukulia hii ishu ya watoto wadogo kuolewa na vibabu kama sin flani ambayo yatakiwa kuwa amri ya11 ya mungu! Hivi mama mushumbuzi anagain nini kuwa na babu slaa!? They dont match hata kidogo! Bibiye yupo young,strong and energetic! But babu yetu slaa ni kwishnei! How do they balance kwenye mambo yetu??
     
  2. Nebisirwe

    Nebisirwe Senior Member

    #2
    Jul 31, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    No Comment!
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Jul 31, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    mpendatz, ulishawahi kufikiria mushumbuzi alikosa nini huko alikokuwa mwanzo kabla hujafikiria ame-amegain nini kwa dr?&lt;br /&gt;<br />
    watu wanaingia kwenye mahusiano kwa sababu mbalimbali ikiwemo za kiuchumi, kutafuta umaarufu, kiroho, mapenzi, opportunities na zingine nyingi. niliona mdada kaolewa na mtu mzima sana kwa sababu kila kijana aliyekuwa nae aliuumiza moyo wake vibaya sana. ur taste might be different from hers. let her live her life banaa, kupanga ni kuchagua!
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Jul 31, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    yasiyokuhusu usiyafuatilie. Kila mtu ana chaguo lake kutokana na moyo wake. Siajabu kuna watu wanakushangaa unakuwaje na 'kidemu' kama ulicho nacho! Ninachotaka kusema kuwa heshimu maamuzi ya mtu na maisha binafsi ya mtu hayakuhusu.

    Kuhusu hao wa mtaani ambao mnasaidiana kumshangaa binti wa watu na kibabu chake kumbuka 'those who gossips with you will gossip about you. . . 'j
     
  5. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #5
    Jul 31, 2011
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    umri wa huyo dada unamuita mdogo ni miaka mingapi maana wewe unaweza kuwa mzee pia na unamuona mdogo ila a,etaka kuolewa kwa uamuzi wake mengine yanakuhusu nini?

    yatakushinda kwi kwi kwi

    kaka babu billionea basi nae kawa bilionea
     
  6. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #6
    Jul 31, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,321
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    wacha watu wafanye maamuzi wanayayaona yanawafaa
     
  7. Kamkuki

    Kamkuki JF-Expert Member

    #7
    Jul 31, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Napita tu.
     
  8. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #8
    Jul 31, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kijana naona huna mpya au huna kazi yakufanya wewe na hao wenzio mitaaani kazi kujadili ya watu,Slaa na Mushumbusi wanakukera nini wewe raha zao?raha wapate wao wewe ukereke kwanza hata hawafahamu kama kuna mtu anakerwa na mapenzi yao au unamtaka wewe huyo Mushumbusi manake Slaa hafai kuanae? huyo mwengine wa barabarani huyo babu ulomuona wewe katika fikira zako hawezi majamboz? basi anaweza kua mtanashati kuliko hata wewe wacha donge,ww pia ukimpata Jimama mwenyenazo humkatai sasa kama ww unaona soo wenzio wanaona sawa2 kazi kwako wewe mnoko.
     
  9. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #9
    Jul 31, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mi nimeona hapo tu kwenye red.

    But nani kakwambia ndoa ni 6 kwa 6 tu??..........vijana kubalini Babu kawazidi kete!
     
  10. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #10
    Jul 31, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hao wazee wanatafutaga lawama tu kwa vijana, utakuta mechi zenyewe mbinde na wakitia timu ni bao moja tu. Vijana wanajibebea kiulaini kabisa.
     
  11. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #11
    Jul 31, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,399
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Mwisho utaanza kumfatilia hata mama yako nyendo zake,maana huna kazi nyingine ni hiyo tu ya kuchunguza maisha ya watu.
     
  12. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #12
    Jul 31, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Lisilokuhusu lisikusumbue.
     
  13. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #13
    Jul 31, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mwanaume mmbea ni janga la kitaifa... Sheria za huko uliko 'watoto wadogo' wanaishia umri gani?! Kama baba yako ni kwishney usifikiri ni kila 'mbabu' anakuwa kwishney... Inaonyesha uko kwenye dunia ya peke yako ndo maana hata 'mungu' wako unamwandika kwa herufi ndogo kuonyesha ni mzimu na 'Bibiye' kwa herufi kubwa!! Punguza umbea haukufai...
     
  14. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #14
    Jul 31, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    Si amejifungua juzi tu?
    Sasa unataka uthibitisho upi mwingine kuwa anayaweza???????????
     
  15. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #15
    Jul 31, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    huyo mbabu/aweze au asiweze inakuhusu nn?maisha binafs ya watu ukiyafuatilia utakuja kusutwa bure!
     
  16. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #16
    Jul 31, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mapenzi yana run duniaaaaa............aliyesema mapenzi ya age mates ndio yanadumu nani???waache kama wamependana waishi maisha yao...wewe tafuta wa age mate wako na wewe uishi kivyako....different strokes for different folks......
     
  17. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #17
    Jul 31, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Wala haihitaji kumpima mtu akili, so usishangae sana kwani ye mwenyewe ndo anaejua hitaji lake.
     
  18. Nxt Millionaire

    Nxt Millionaire JF-Expert Member

    #18
    Jul 31, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    "an idle mind is devil's workshop"
     
  19. Money Maker

    Money Maker Senior Member

    #19
    Jul 31, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani haiingii au njia ndogo?
     
  20. Salanga

    Salanga JF-Expert Member

    #20
    Jul 31, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 376
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkubwa naomba unifafanulie hicho ipengele cha kiroho plz
     
Loading...