Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa Hili Wanastahili Pongezi----

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Shinto, Apr 22, 2011.

  1. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wakati hakuna anayeelewa kwa undani maana halisi ya " kujivua magamba" labda wana CCM wenyewe waliokaribu na CC, kilichowazi ni kuwa CCM imekubali kuwa chama chao kiligubikwa na tuhuma za ufisadi au kulikuwa na ufisadi wa kupanga kweli ndani ya chama.

    Hii ni hatua nzuri na ni ukomavu wa kisiasa. Si wengi miongoni mwetu wana ujasiri wa kukiri hadharani mapungufu yao! Ukiondoa wanafiki!

    Nadhani hii iwe changamoto kwa vyama na taasisi nyingine kujipima na kukiri makosa yao au mapungufu yao! Huku ni kujiimarisha si kujidhoofisha kama wengi humu wanvyodhani.

    Ni wakati sasa Chadema nayo iangalie kwa kina shutuma zinazoelekezwa dhidi yake, hususani Udini, Ukabila,Ukanda na Umangimeza kwenye uongozi wa kitaifa wa chama hicho!

    Kufumbia macho hayo ni kukidhoofisha chama chenu, acheni kujidanganya!
     
  2. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    tuwapongeze vp wakati walikuwa wanakataa kuwa hakuna mafisadi kwao! sasa wamezidiwa tuwapongeze!?
     
  3. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #3
    Apr 22, 2011
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    bwahahahahahahaaaaaaaa :heh:
     
  4. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,594
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Naunga mkono mada hii, na tukiichukulia kwa vitendo italeta matokeo mazuri.Isije ikaishia kwenye jukwaa na maneno matupu. Lakini hata hili la kukiri hadharani ni hatua nzuri.
     
  5. DSN

    DSN JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 2,718
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    CCM wanastahiki pongezi kwa hatua hii,japo ni mapema lakini kwa kuanzia ni hatua njema,Manake kwa yeyote CCM kama kikundi chenye malengo yake kwa mujibu wa ILANI YAO ya uchaguzi na katiba ya Chama Cha Mapinduzi,na ndani yake ulevi wa kitaasisi [Kushika Hatamu kwa Chama] kutenda jambo hilo kwahitaji moyo,japo ilitakiwa daima kuwe na viongozi wenye kuona mbele, na kuzingatia matakwa ya Wananchi na si ULEVI WA KITAASISI.

    Mwanzo Mzuri patachimbika si unajua tena MGONGANO WA KIMASLAHI [CONFLICT OF INTEREST].
     
  6. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #6
    Apr 22, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    usidanganyike na ondoka kwenye hilo kapu! CCM wote wachafu, akina EL,RA na change hawatafanywa lolote, labda wauawe tu, maana wao ndio watatoa siri zote za uchafu wa CCM! CCM hawako tayari

    CCM ili ijisafishe JK must step down kwanza, ama sivyo acheni kununua na kuwapa watu utajiri kisa eti wanajivua gamba!
     
  7. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #7
    Apr 22, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Mdini JK anayetoa upendeleo kwenye appointments zake.
    Ukabila haupo Chadema.
    Mbowe - Mchagga
    Arfi- Mfipa
    Slaa- Mmbulu\Mbarabaig
    Zitto- Mha
    Baregu- Mhaya
    Rwakatare- Mhaya
    Mnyika-
    Tumbo- Mngoni
    Mtemelwa- Mndengereko
    Susan Kiwanga- Mpogoro
    Regia Mtema- Mpogoro
    Mama Kaihula- Mnyakyusa
    Na wengineo wengi. Ukabila unatoka wapi we mpuuzi?
     
  8. lifeofmshaba

    lifeofmshaba JF-Expert Member

    #8
    Apr 22, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 860
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    hoja ya ukabila na udini hazina mshiko katika nchi na wewe kutoa hii mada bila uchunguzi ni kukurupuka
    lakini kujivua gamba ccm pia umefuka moshi mkuu hao watu unaosema wewe ni wajumbe wa HALIMASHAURI KUU YA CCM NA kwa taarifa yako JK alipojaribu kuwachuna ngozi kikao kilimshinda na mambo na mafisadi wakashinda sasa tutoe pongezi kwa lipi?
     
  9. majata

    majata JF-Expert Member

    #9
    Apr 22, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    ccm ni watanzania kama chadema, tatizo la ufisadi ni janga la kitaifa nchi nzima imemezwa na ufisadi, zito alitulizwa na pesa hivyo kila mtu anaweza kuwafisadi rais anatakiwa atangaze vita ya ya ufisadi kitaifa walio lihuju taifa wote wafilisiwe na washitakiwe mahakamani.
     
  10. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #10
    Apr 22, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    aliyetoa hii thread naona angepost kwenye thread zilzopita maana kila siku kuvua gamba tu sasa ma-mods muwemnasoma thread zinazofanana nakutupa kule.. amini nawaambieni product za msekwa humu ndani kibao
     
  11. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #11
    Apr 22, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    hawapaswi kupongezwa-ningewapongeza kama wangewachukulia hatua-ila kuwaacha hivihivi nimezidi kuwaona hawana maslah kwa taifa-huwez kuwa na mwizi na uka-acknowledge kua kweli mwizi unae then humpeleki kwenye vyombo vinavyohusika
     
  12. Chromium

    Chromium JF-Expert Member

    #12
    Apr 22, 2011
    Joined: Apr 17, 2008
    Messages: 597
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Na ni mapema sana kuthibitisha kwamba hata Msekwa mwenyewe yumo humu ndani
     
  13. Avatar

    Avatar JF Gold Member

    #13
    Apr 22, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Kwahiyo umetafakarii... Ukaona CCM wamefanya jambo lamaana sana, hadi wastahili pongezi!?.. Embu lete faida za huko kujivua gamba kwa CCM!..
     
  14. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #14
    Apr 22, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Sasa swala la MAGAMBA ambayo hadi leo hata KIPANDE hakijaondoka, utayaletaje kwenye mambo ya CHADEMA?

    Nimesoma ujumbe wako na naona ume-WELD WELD mambo hadi kuwa kama huyu Mwana dada.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #15
    Apr 22, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,567
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Hii kitu umeandika ni sawa na kuzunguka kichaka wakati njia unaiona,umeanza kwa kuisifia ccm mwishowe ukaangusha tuhuma ss sijui ni hisia zako au umetumwa na Msekwa kuja kutupima humu!,hivi udini unaouzubgumzia(usioonekana miongoni mwa Wtz)na ufisadi wa matrilioni ya walipa kodi kipi zaidi!?Acha hizo chama cha magamba kimekufumba Tena macho kwa kukudanganya kuwa kimejivua gamba wakati wahusika wa ufisadi sio watatu na wamepewa siku 90 waendelee kula bata!?Sasa unawezaje kusema mmejivua gamba bila kuwashitaki watuhumiwa?,au magereza ni kwa ajili ya wanyonge tu????????????tumechoka na porojo za ccm!!!ah
     
  16. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #16
    Apr 22, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    ccm oyeee, magamba juuuuuu zaidi
     
  17. F

    FredKavishe Verified User

    #17
    Apr 22, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Biggest crap ever mmejivua gamba wakati uchafu bdo upo'
     
  18. G

    GJ Mwanakatwe JF-Expert Member

    #18
    Apr 22, 2011
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kukiri hakutoshi, tunataka hatua zichukuliwe za kuwashtaki wahusika wote, na fedha zote zilizoibwa zirudishwe hazina.
     
Loading...