Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa Hili Wanasongea hatuna MP?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kuku dume, Apr 28, 2012.

  1. kuku dume

    kuku dume JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 415
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kikwete alihamua kuwapooza Wanaruvuma kwa kumteua Bw. Emmanuel Nchimbi kuwa waziri.

    Hii ilimfanya kujisingizia majukumu ya uwaziri na kututenga Wanaruvuma.

    Ni mwezi wa pili tuliandamana kupinga mauaji ya raia wasiokuwa na hatia yaliyokuwa yakifanywa na watu wasioeleweka.

    Bwana Nchimbi hakufuatilia kujua chanzo cha raia kuuawa na wala hakufika kuwapa pole wahanga wa vipigo vya polisi.

    Miundombinu ni mbovu sana. Kwa mfano tazama picha ya Kituo kikuu cha mabasi mjini Songea.

    Huduma za kijamii hazipo na kama zipo hazikidhi.

    Wanasongea tumehamua kuiweka Chadema madarakani. Tunasubiri uchaguzi tumsapoti Bw. Edson Mpogolo. Tunaamini kwamba atatusaidia kujikwamua KIMAISHA.
     

    Attached Files:

    • St.jpg
      St.jpg
      File size:
      79.3 KB
      Views:
      33
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,233
    Trophy Points: 280
    bora wewe umeshtuka mapema.......
    wahimize na wenzio.......
     
  3. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Majukumu ya diwani hayo, Nchimbi ni mambo ya kitaifa
     
  4. Highlander

    Highlander JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,094
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135


    Samahani Mkuu. Hivi wewe ni mafilili? Au Mafilifili !
     
  5. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #5
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,351
    Likes Received: 712
    Trophy Points: 280
    Ndiyo umejua leo?

    Mboana tangu 2005 Songea haina mbunge! Hata vikao ya RCC hahudhurii.
     
  6. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #6
    Apr 28, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    akili ya maiti
     
  7. kuku dume

    kuku dume JF-Expert Member

    #7
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 415
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani huwa mbunge siyo mmoja kati ya wahudhuriaji wa vikao vya halmashauri?

    Mmbona majembe kama akina Lema, Sugu na wengineo wanafanyaga kweli kwenye vikao?
     
  8. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #8
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mkuu
    Mambo ya kitaifa ni yepi??

    Mbona kila siku mnaleta nyuzi hapa kuwasakama kina Mnyika?? Hua mnasahau kwamba kuna madiwani sio?? am hua mnafanya makusudi?? Mkiguswa nyie mnaleta double standard zenu hapa!!

    Kwa hiyo wananchi waliouawa Songea halikuwa jambo la Kitaifa?? Vipi kuhudhuria vikao vya RCC??

    CCM ni janga kabisa na wanchama wake ni misukule!!
     
Loading...