Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwa hili wana udsm wanao ishi mabibo hostel mnakosea

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by oldd vampire, Jul 13, 2011.

  1. oldd vampire

    oldd vampire JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sawa umeme ni tatizo sana na linakera sana haswa kipindi hiki cha mitihani..lakini kitendo mlicho kifanya jana sio cha busara..yana kupiga kelele kwenye mablock wakati wenzenu wanasoma..mnaleta vurugu zisizo na msingi wowote.hapo hapo mwajiita intellectuals.hivi ni uintellectual gan huo?eti kugomea umeme inamana chuo hapa dar ni udsm peke ake?pia kama kugomea umeme kama mwataka nenden tanesco lakni sio kupga kelele..katika mablock ya wenzenu....ushauri tuu nunueni mishumaa au muda wa mchana someni...hakuna asie kereka na umeme llakini kupiga kwa kupiga kelele au kupiga vimbweta ndo solution?yani we are fighting with a wrong enemy.....sory kama ntakua nimewaboa ila jirekebisheni
     
  2. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    hata ikiwa umewaboa huna haja ya kuomba msamaha,, kwa hiyo walivyopiga hayo makelele umeme ulirudi?
     
  3. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Leo nilisikia radion east africa, kna ambao walienda kusomea pale mandela road, et kisa hostel hamna hvyo wakachukuana kusomea na taa za barabaran. Sijui kunaukwel na hii taarifa?
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Hzo kelele zilipigiwa wapi mkuu?
     
  5. oldd vampire

    oldd vampire JF-Expert Member

    #5
    Jul 13, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    walikua wanapiga kelele hapa hostel haswa kwenye mablock ya wasichana na wengi wao watakua ni 1st na 2nd year sidhan kama finalist yoyote anaeza fanya ujinga kama huo...na wamepiga but umeme umekuja rudi leo sa moja hivi kaka......kuhusu kusomea mandela road sijapata ukweli wowote mkuu so siwezi sema chochote hapo....
     
  6. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #6
    Jul 13, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    saa ngapi hyo maana me mwenyewe naish mabibo bt cjaskia k2 kama hcho mkuu?
     
  7. sizya007

    sizya007 JF-Expert Member

    #7
    Jan 13, 2014
    Joined: Sep 9, 2013
    Messages: 418
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 60
    huu ulikuwa ni mgomo wa wanafunzi wote, hao walio kuwa wanasoma ni wasariti na ni watu wasiozijua haki zao, umeme ulikatika bila taarifa, na vile vile magenerator yapo lakini hakuna kauli yoyote iliyotolewa na yeyote yule
     
  8. sizya007

    sizya007 JF-Expert Member

    #8
    Jan 13, 2014
    Joined: Sep 9, 2013
    Messages: 418
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 60
    hizo ni second hand informations, napenda kukupa pole kwani umepotoshwa vibaya mno
     
  9. Snia

    Snia Member

    #9
    Jan 13, 2014
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ni kwel walpga kelele but inaonekana huna taarifa kuhusiana na hlo kwan umeme ulirud xaa sita na robo kijana na sio saa 1 kama usemavyo,.. Though cjapendezewa na hlo la kelele
     
  10. S

    Suma mziwanda kageye JF-Expert Member

    #10
    Jan 13, 2014
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kua na akili ww utaxoma bila umeme wakat notice tulizonazo ni soft copy,unapgiwa kelele ulikua na raha gan yakuxoma wakat wenzio wanadai haki yao pia unadhihilisha ww ni msalit na mbinafsi
     
  11. monoclinic

    monoclinic Senior Member

    #11
    Jan 13, 2014
    Joined: Nov 15, 2013
    Messages: 120
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    sidhani kama hata unacho kiongelea unakijua...sasa wengine wanasoma wapi na umeme upi??? nyie ndo vikwazo humu nchini nyie...yani masaa 35 bila umeme eti transfoma mbovu,mbona tumeingi roading tu within 15 minutes wameleta..walichokua wanasubiri nn...

    tanesco chezeeni hukooo mkija kwetu na siasa tunafanya action.....

    kumbuka;umeme ukikata mabibo kwa35hrs na maji hayatoki pia....
     
  12. Nospah

    Nospah JF-Expert Member

    #12
    Jan 13, 2014
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 356
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nani alisoma gizani....?
     
  13. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #13
    Jan 13, 2014
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    We mleta mada nadhani umesimuliwa tu,ukweli huujui.
     
  14. miss chagga

    miss chagga JF-Expert Member

    #14
    Jan 13, 2014
    Joined: Jun 7, 2013
    Messages: 43,393
    Likes Received: 10,361
    Trophy Points: 280
    Mablock ya wasichana yalikuwa na umeme? Au ulikuwa mnasomea gizani
     
  15. K

    KILLANEKELI JF-Expert Member

    #15
    Jan 13, 2014
    Joined: Nov 26, 2013
    Messages: 297
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Udsm ya sasa sio kama ya kipindi kile kwa sasa wamejaa vilaza toka shule za kata!
     
Loading...