Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa hili wabunge wote mnastahili pongezi japo kidogo.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by FAMILY LAW, Jul 19, 2012.

  1. F

    FAMILY LAW Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 14, 2012
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongereni wabunge wote kwa kutoa posho zenu za cku moja na kupelekwa katika maafa yaliyotokea z'bar..swali ni je, pesa zitawafikia walengwa?

    source; WAPO RADIO
     
Loading...