Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa hili wabunge wa Dar hamuwezi kujiepusha kuwa MUWANAFIKI!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mringo, Jan 10, 2012.

  1. M

    Mringo JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2012
    Joined: Jun 23, 2010
    Messages: 302
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Juzi Mh.Magufuli alipopandisha nauli ya kivuko muling'aka na kuweka tofauti za kichama pembeni huku mukidiriki kumtaka aombe radhi..Tena hii ni ishu ambayo htuwezi kusema ina hatarisha maisha ya mtu...Ahsante sana Magufuli kwa kuonyesha kuwa wewe ni mtu makini na sio bendera-fuata upepo...
    Hivi karibuni madkari muhimbili wakagoma wakidai haki yao ya msingi ambayo hata kama ingekua ni wazizi aliyenyimwa haki ile basi angediriki kutundika daluga...cha ajabu wakalipwa haki yao na kisha kufukuzwa....nakuacha maisha wananchi yakiteketea mmoja mmoja..
    Cha ajabu sasa hawa wanaojiita wabunge tetea wananchi hakuna aliyejitokea na kuitaka wizara iache kuwaghilibu watanzania wamkaa kimya tu hata hawaoni....Nilitarajia kwa walivyomjia juu magufuli basi wangeshaendesha mgomo wakushinikiza serikali iwarudishe mara moja madaktari..
    Hivi ninyi wabunge tuwaaminije kuwa hamkua na ajenda ya siri ya kumdhalilisha magufuli ni vile tu mukakuta naye ni kisiki cha mpingo kisichosikia makali ya panga.....
    Badilikeni munatutia hasira
     
  2. d

    dotto JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Magufuli si mtu makini na hata kuwa! mpuuuzi fulani tu!
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Jan 10, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Magufuli ni mtu mmoja tangible, wakati serikali iliyowafukuza madaktari kupitia Wizara iko intangible and vast!
     
  4. MNAMBOWA

    MNAMBOWA JF-Expert Member

    #4
    Jan 10, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,956
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    target yao ni kura za wananchi, ndo maana walikomaa sana hawa wabunge
     
Loading...