Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwa hili waandaaji mumechemka

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by figganigga, Dec 7, 2011.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Dec 7, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    Kuna umuhimu gani wa kuonyesha siraha za kivita siku ya Uhuru?
    Katika maandalizi ya leo ni kwamba wanajeshi wataonyesha vifaa na zana za kivita ambazo tanzania inamiliki.
    Hii Nchi haijapata Uhuru kwa njia ya vita sasa zana za vita za nini?vifaru, ndege, mizinga, snipers vya nini? na usiku wa kuamkia tarehe tisa watalipua mafataki mnazi mmoja, kawe na mbagala. mnafanya hivyo ili iweje? kwa hilo mumechemka. Mia
     
  2. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #2
    Dec 7, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mkuu umeniwahi, nilikuwa nafikiri hivvyo hivyo why kivita vita, kuna siku ya majeshi na siku ya mashujaa hizo zingefaa zaidi kwa maonesho ya kivita
     
  3. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #3
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Kama hawana cha kuonyesha wafanye nini si bora watuonyeshe mizinga ya jeshi.
     
  4. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #4
    Dec 7, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Sielewi wanataka kumtisha nani.
     
  5. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #5
    Dec 7, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    CDM and their followers of course!!
     
Loading...