Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa hili Voda wamechemsha

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by rchaga, Mar 13, 2012.

  1. r

    rchaga Member

    #1
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wadau toka juzi voda ukibakiwa na sh 300 wanakuambia huwezi kupga simu hadi uongeze salio. Hii ipo je ni kwangu tu au kwa wengine toka Dar?
     
  2. deojames

    deojames JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 284
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    mimi mwenyewe nina ile nyongeza ya mpesa kama buku2 ila kila nikijaribu kupiga simu huwa ninaambiwa huna salio
     
  3. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,498
    Trophy Points: 280
    Ngoja tumsubiri MANJI kama atakuwa powa wooote tutahamia kwake.
     
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Itakuwa ilimuudhi Mungu kwa kipindi kile cha kuzama kwa meli kulf znz na wao kuendelea kusheherekea miss tz huku roho za watz zikiangamia baharini
     
Loading...