Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa hili UDOSO MTOE TAMKO MARA MOJA NINI HATIMA YA hawa 511....

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by zubedayo_mchuzi, Nov 13, 2011.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    Nov 13, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Napenda kuchukua fursa hii kuwataka UDOSO,kutoa Tamko kabla ya j5,hatima ya Wanafunzi 511,waliosimamishwa Masomo Udom.
    Nakutambua Rais wa UDOSO hata kama ni Wewe ni msichana Onyesha unaweza.
     
  2. k

    kipindipindu Member

    #2
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona kama wewe ndiye rais wa UDOSO?kweli jf haishi vituko.
     
  3. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #3
    Nov 13, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Unakatwa
     
  4. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #4
    Nov 13, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,247
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 160
    Tamko litoke jf au chuoni kwenu.Mna shida na manyanyaso kibao ila mpo kimya ngoja yawazidie ndo mtajua umuhimu kudai haki zenu. UDOSO WENYEWE NDO WASALITI WA WENZAO WE UNAFIKILI WATAWAPIGANIA KWA MTINDO GANI.
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Nov 13, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,043
    Likes Received: 549
    Trophy Points: 280
    Mnalalamika nini? Si mlitoa hela kumchangia jeikei? Muiteni atatue matatizo yenu ya hapo!
     
  6. k

    kipindipindu Member

    #6
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hizi ndio athari za elimu ya kata.
     
  7. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #7
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Shukuru kawambwa keshapiga mkwara atakayeanzisha mgomo inakula kwake...vijana wa UDOM hawajakomaa ku handle issues nzito kama hizo...na masuala ya kisiasa yanakiharibu sana chuo hicho.
     
  8. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #8
    Nov 13, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Viongozi wao wanauwezo mkubwa,kulifkisha hlo,who z kawambwa?
     
  9. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #9
    Nov 13, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wewe ni she au he? Mana hilo jina na kwa jinsi unavyojibu hata hufanani!
     
  10. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #10
    Nov 13, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Tatizo ni he or she.basi kama ndo delete s kwenye she.utapata jibu
     
  11. C

    C programming JF-Expert Member

    #11
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,425
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    udoso ndio nini......na raisi wa udoso ndio nini be open
     
  12. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #12
    Nov 13, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Zubeda bibie tutake radhi wana Udom kwani nakuheshim sana unaposema Vilaza unataka kusema nn zaidi juu ya wana wa Udom?
     
  13. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #13
    Nov 13, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Udoso@univesity of dodoma students organization.
    Rais wa Udoso
    Ndo raisi wa hyo jumuiya.
     
  14. C

    CHIPANJE JF-Expert Member

    #14
    Nov 13, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Acha utoto wewe,unathbitisha vp kaul yako.Ni habar ilioandaliwa tu vzr il iyonekane UDOM na CCM wawaa.Usirudie tena mtamsh yako.
     
  15. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #15
    Nov 13, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Jibu zuri kwao acha mvune mlichopanda
     
  16. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #16
    Nov 13, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Utawatambua kwa matendo yao
     
  17. k

    kipindipindu Member

    #17
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe ni wa udom usilete uongo humu jamvini ebo!
     
  18. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #18
    Nov 13, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    JK ndo tunataka tumlete UDOSO aanzie urais huko ili akija ngazi ya kitaifa waweze kuihandle nchi kwa ni imemshinda
     
  19. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #19
    Nov 13, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sijui nyie Udom soko lenu la ajira lijatakuwa je huko baadae
     
  20. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #20
    Nov 13, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Aisee kijana ndo majina hayo yapaswa 2waite nao kwani kitendo cha wenzenu 511 kusimamishwa na UDOSO
    Kukaa kimya ni uwoga na udhaifu.

    There shall be general objectives of UDOSO as here under

    The general objectiues provided,
    The law of 2007 act No.6

    .a).to protect and promote student interest in all aspects of their lives during their tenure at The Universit of Dodoma

    g) UDOSO may act as the intermediary between the students and the University administration,the government of the United republic of Tanzania and all other students sponsors.

    Kama cjavielewa hv vifungu vzr.
     
Loading...