Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa hili Udom panatisha

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by DOMA, Jun 1, 2012.

  1. D

    DOMA JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    kinapendeza jamani
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,096
    Likes Received: 5,665
    Trophy Points: 280
    acha udini umeenda dodoma kusoma ama kuangalia nani mwislamu nani mkristo? hujui kuna wakristo wanaitwa Juma
     
  3. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ubarikiwe kwa kutuletea habari motomoto kama hii.Ukipata nyingine uwanja ni wako.Kuhusu huo uchaguzi,tukubali tusikubali,hili linchi limeshakuwa corrupt kuanzia ngazi ya kaya mpaka huko walipo wenye nchi!Mambo yanaendeshwa ndivyo sivyo ili mradi yaishe na watu wasiostahili ndiwo washikao hatamu!
     
  4. D

    DOMA JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    hata kama ni mdini potelea mbali lakini hali ni mbaya kwa wakrito kwani wanafukuzwa hovyo tu
     
  5. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Pepo la udini lishindwe katika JINA LA YESU.
     
  6. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,881
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Chomeni hiyo PT
     
  7. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #7
    Jun 1, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,096
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mimi nilipost Ritz na wenzake wakajamba kumbe walikuwa wanaharisha.Ona sasa huu uchafu.
     
  8. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #8
    Jun 2, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hujui kama ccm ndo wanakiharibu hiki chuo? Sidhani kama kitakuwa competitive ktk outlet zake sokoni nawahurtmia sana waliopo pale, ktk hili la udini inaonyesha serikali inawaogopa waislamu na kujaribu kuwabembeleza na wadhifa mbalimbali japo hawawezi na wengine hawana qualification na hili ndilo linalotuangamiza watz
     
  9. K

    Kaseisi Member

    #9
    Jun 2, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kama ni kweli basi kazi ipo
     
  10. MAKOLE

    MAKOLE JF-Expert Member

    #10
    Jun 3, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Gomeni tena mwaya mrudi nyumbani. Mbona huzungumzii jinsi mlivyoshikishwa adabu na uongozi? Tunasikia siku hizi Social Science hakuna vichupi wala vimini, ni kweli ati?

    Tumesikia kwamba UDOM -College of Education kuanzia Block Leader ni Chadema mpaka ngazi za juu? Mbona U-vyama haulalamikiwi ilan Udini unalalamikiwa sana? Fanyeni mfunge chuo kwanza ili malalamiko ya UDOM yapungue.
     
  11. MAKOLE

    MAKOLE JF-Expert Member

    #11
    Jun 3, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kwa hyo lalamiko ni uchaguzi wa udini au kufukuzwa kwa wakristo? weka sababu za kufukuzwa.
     
  12. G

    GABE100 Member

    #12
    Jun 3, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tunalamimika 2 tuanze kupambana kwa vitendo. hatutafika kwa style hii bwashe. hivi huu si ni utahira chuo cha watu zaidi ya elfu kumi anatuongoza mtu aliyepata kura sizozidi mia tano. hivi nchi kuna wasomi kweli. tuamke kuanzia kesho tulianzishe.
     
  13. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #13
    Jun 3, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,938
    Likes Received: 2,773
    Trophy Points: 280
    raisi federation- mkristo
    Makamu-mkristo
    Raisi social-muislamu(idi)
    Makamu-mkristo(baraka)
    School representative social-mkristo(theonas)
    Wabunge wapo 10,
    1.kawiche bernard
    2.mjaka mjaka
    3.mwenda william
    4.mtono juma
    5.hassan kilingo
    6.madundo elizabeth
    7. Noel stanley
    8.rabson melodina
    9. Timu inlakunda
    10. Naal samwel.

    Jaman wana jf naamini nyie ni great thinkers hivi kuna udini hapo??

    Na kama upo nani anaebagua wenzie?

    Kati ya hao viongozi wa juu social 15 watatu tu ndio waislamu na 12 wakristo je kuna ubaguzi??

    Hii ina maana asilimia 80 ya viongozi wakristo na waislamu ni asilimia 20 tu jamani acheni kutuonea waisilamu.

    Kama kuna data ya uongo hapo juu naomba mtu alete zake na mwanzisha topic uache unafiki maana unajua unachoongea ni uongo then unaleta uhasama humu
     
  14. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #14
    Jun 3, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Walikuwa wanagombea kueneza dini chuoni?
     
  15. e

    elinora Member

    #15
    Feb 18, 2014
    Joined: Nov 8, 2013
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    in the name of jesus hlo pepo lipite mbali
     
  16. gedo

    gedo JF-Expert Member

    #16
    Feb 18, 2014
    Joined: Nov 16, 2012
    Messages: 313
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    udom udini uko 99%,uccm 100% ukabila (sisi wahaya,sisi wachaga,+ uzanzibari nautanganyika) 95%...kifupi pale pameoza kwampasuko ktkt maeneo hayo kuanzia uongozi wajuu hadi vinyamkera viongozi wacollege mbalimbali,kila mtu anajifanya mungu mtu!ila kunavipemba flani hivi office ya coed vinajifanya ndio vyenye chuo subirieni muungano uvunjike kama hamjarudi kwenu naviboko.udom imekaa vibaya sana sahivi bora sisi kizazi chakabeho.
     
  17. z

    znjathropuz New Member

    #17
    Feb 18, 2014
    Joined: Feb 16, 2014
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hvyo vitu vnaenda pamoja. din na elimu vyote ni vya muhimu, kama kweli tume hyo aliyoisema huyo bwana ina watu hao tisa kat ya kum. Huo sio uwiano mzuri, lakn nna wasiwasi na uongoz wa chuo hcho, ikiwa n pamoja na ule wa juu, kuwa hauna maamuzi pambanuzi. Ikumaukwe kuwa siasa safi na ya kidemokrasia huanzia ngaz za chn ikiwa ni pamoja na chuo. USHAURI WANGU: Kama kweli iko hvo basi uongozi w chuo uingilie kat kujua kwanin iko hvo ilivo.
     
  18. manking

    manking JF-Expert Member

    #18
    Feb 18, 2014
    Joined: Feb 8, 2014
    Messages: 1,308
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Kila mamlaka Mungu huiruhusu kwahiyo iheshimiwe. Hiki kizaz sijui kinatoka wapi hamsomi hata maandiko?
     
  19. M

    MWAKOLO JF-Expert Member

    #19
    Feb 18, 2014
    Joined: Aug 18, 2012
    Messages: 305
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tatizo wakristo wakiona muislam ameshika nafasi tu bac utasikia udini mbona vyuo karibia vyote viongozi ni wa kuu ni wakristo amsemi nyinyi ni wadini sana
     
  20. a

    antipas JF-Expert Member

    #20
    Feb 18, 2014
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 290
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Kataaaaaaaa
     
Loading...