Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa hili tuwaunge mkono ndugu zetu waislam! Hapa wapo sahihi kabisa!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Papa D, Mar 3, 2011.

  1. Papa D

    Papa D JF-Expert Member

    #1
    Mar 3, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 684
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ndugu Zetu waislam wamekuwa wapambanaji wazuri sana kushinikiza akina mama/dada wavae nguo za staha! Sikuwahi kutafakari kwa kina sababu za hawa ndugu zetu kukomalia suala la mavazi ya staha kwa akina dada hadi hii leo majira ya saa tisa hivi nlipokuwa nimesimama kwenye walkway ya pale Benjamini Mkapa Pension Towers. Nilichoona Mwenyezi mungu na Wa-TZ wengine waloona tunajua!! ilikuwa ni balaa na fedheha KUU!!

    NAONA NI WAKTI SASA ITUNGWE SHERIA ITAKAYOAMURU AKINA DADA WASIVAE NGUO ZINAZOKOMEA JUU YA MAGOTI AU KUACHA VITOVU NJE AU KIACHA SEHEMU YA VIONJO VYA MATITI WAZI AU KUBANA MAKALIO HADI LOL!!!!

    KIFUPI WOTE WAVAE BAIBUI!!!!
     
  2. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    O.k. mkuu lakini hili swala ni la kisiasa kivipi?
     
  3. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #3
    Mar 3, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Nadhani anamaanisha kimaadili zaidi.
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Mar 3, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Kuwapiga mawe nayo vipi?
     
  5. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #5
    Mar 3, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mod hamisha hii habar, iende knye jukwaa la mahusiano, mambo ya jamii au habar mchanganyko. hapa tunaongelea siasa tu!
     
  6. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #6
    Mar 3, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,629
    Likes Received: 1,509
    Trophy Points: 280
    Wote wavae baibui? Mbona umesha-conclude? Siungi mkono watu kutembea utupu lakini huna mamlaka ya kuiamulia jamii nzima aina ya mavazi wanayotakiwa kuvaa. Ulipaswa tu kusema "wavae mavazi ya staha" na si "wavae baibui".
     
  7. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #7
    Mar 3, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Michuzi atakufa njaa.....

    [​IMG]
     
  8. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #8
    Mar 3, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hii ndio solution murua, tukiwachapa mawe watatu wengine wote watajirekebisha bila kupenda!!!
     
  9. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #9
    Mar 3, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    Sio michuzi tu na waandishi wote wa magazeti ya udaku kwishnei!!!
     
  10. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #10
    Mar 3, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    hizo ni tamaa zako tu ndugu mavazi yahitaji kuendana na hali ya hewa, kwa far joto liko juu sana sioni cha ajabu wakivaa nguo zinazoruhusu hewa kupita na sio kuhifadhi joto mwilini.tembea kidogo nje ya tz ushuhudie.mfano huku ughaibuni wkt wa summer wanavaa nusu uchi kabisa na unaona ramani yote ya mwili tena wana maungo kama kina dada wa kibongo,hakuna anaeshangaa,kwann tushangae bongo?????????????/
     
  11. Papa D

    Papa D JF-Expert Member

    #11
    Mar 3, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 684
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ni ughaibuni ipi unayoizungumzia?
    Summer si sababu ya kuvaa nusu uchi!! Mwanamke anapovaa kibukta kinachokomea kwenye mapaja anakuwa amepunguzaje joto?
    Libya, Algeria, Saudi Arabia, OMAN kuna Joto. Mbona hawavai vimini?
     
  12. H

    Hassanali Member

    #12
    Mar 3, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa wewe brother hujawahi enda beach? nenda beach ukazoee kuwaona wasichana wakiwa na chupi na sidiria tu. uwaone wengi hadi uzoee uone kawaida. au la usiwaangalie. wewe utakuwa ndio umeingia mjini.
    waache wasichana wapunge hewa bwana. joto jingi, hakuna hata na viyoyozi vya kuwapoza sababu ya mgao.
    yakikushinda amia afghanistan ukakodolee macho ndevu za taliban sababu wanawake kule hata kutoka nje tabu.
     
  13. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #13
    Mar 4, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  14. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #14
    Mar 4, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Hata huko kwenye sheria za kutwangana mawe nafikiri hawapopoi tu kama embe. Nahisi tusifikie huko, kama tungelianza mmoja mmoja majumbani mwetu kwa watoto, ndugu na jamaa zetu hili tatizo lingeliondoka.
    Mara nyengine hukutana na mambo kama hayo kuhusu mavazi na matendo mengine (wavulana na wasichana) na kujiuliza, "hivi kweli huyu hana wazazi, ndugu au jamaa wa kumwelekeza?
    Maadili ya Tanzania yanaporomoka. Bado hatujachelewa, sadaka ianze nymbani, majumbani mwetu.
     
  15. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #15
    Mar 4, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Joto kwa wanawake tu mbona wanaume wanavaa surual kama kawaida
     
  16. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #16
    Mar 4, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,776
    Likes Received: 970
    Trophy Points: 280
    Wanangu mtoa hoja na wanao muunga mkono tatizo lao ni tamaa zenye upofu au kutokuwa na cha kufanya na kubakia huyu kavaa vipi!
    Kama ni tamaa inatoka rohoni ndio sababu mwingine akiona aliye vaa nusu uchi anakufa tamaa kwa kujua huyu ni malaya. Mwingine mwanamke akijistiri ndipo tamaa inaanya kuwaka.
    Kila mtu ahaingikie maisha yake si kuangalia mtu mwingine kala kavaa nini! tuache mawazo ya utupu.
     
  17. Magogwajr

    Magogwajr JF-Expert Member

    #17
    Mar 4, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kuna haja kweli kwa akina dada kuvaa vizuri na kujisitiri but buibui its nt a solution. Kuna mchezo mchafu unachezwa na hawa wavaa buibui mchana atavaa hiyo buibui lakini usiku yupo street amevaa vimini na ni kazi kumtambua. Maadili ndio jambo muhimu la kusisitiza ktk jamii
     
  18. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #18
    Mar 4, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Amnesty na Tamwa watawaacheni?
     
  19. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #19
    Mar 4, 2011
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kwani huyo dada ni mkristo hadi mavazi ya kiislamu yaungwe mkono?
     
  20. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #20
    Mar 4, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,910
    Trophy Points: 280
    Ufaransa ukivaa hijab huruhusiwi kuendesha gari! Hata mimi sikubali kupanda gari linaloendeshwa na dereva aliyevaa hivyo.
     
Loading...