Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa hili tumekosea

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mtz-halisi, Apr 28, 2012.

  1. Mtz-halisi

    Mtz-halisi Member

    #1
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa Mtazamo wangu, mawaziri wameonewa. Muhusika mkuu wa matatizo ndiye anapewa majukumu ya kuadibisha wenzake. hapa ndipo sielewi watanzania wanao furahi eti Mkulu msikivu, kama kweli mkulu ni msikivu mimi naona angekuwa wakwanza kuchukua maamuzi ya kujiuzuru.
    1. sababu kubwa kuliko zote yeye ndiye mwenyekiti baraza la mawaziri, kwa maana nyingine yeye ndiye msimamizi mkuu, lakini wote hatuoni hilo tumebaki kusifia sifia.
    2. Mkulu amekuwa mzurulaji naona hilo nalo ilibidi ajitafakali.
    Ngoja tuone hao wanaokuja tuone kama wataweza fanya yaliyowashinda wenzao.
     
  2. JingalaFalsafa

    JingalaFalsafa JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 13, 2012
    Messages: 701
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 35
    Mbwa mwizi na mroho mwenye kifaranga kinywani, hawezi kukiacha kwa kumpigia gitaa na kumsihi. Mpige dongo, hata asipotaka kukiacha atatanua mdomo kulia bweeeeee..., na kifaranga kitaanguka tu? Mungu wetu anaita!
     
Loading...