Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa hili surely chadema wamepotoka au wamepotea njia

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Bingwa wa hoja, Oct 21, 2010.

  1. Bingwa wa hoja

    Bingwa wa hoja Member

    #1
    Oct 21, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Licha ya juhudi zote nilizozifanya za kuandika magazetini juu ya tabia ya wanachadema kusalimiana huku wamekunja ngumi peoples ....power, nimeandika kwenye magaqzeti mbalimbali kuwa kwa maadili na falsafa ya kitanzania kuwa hili ni kosa kubwa , kwa watanzania ngumi haiashirii umoja bali ugomvi, sasa nimeamua kuja JF ambapo bila shaka kuna wanachadema wengi narudia tena kuwaasa na kuwaonya kuwa hata siku moja ngumi sio hoja na kamwe haiwezi kuwa hoja duniani hata kuzimu , ngumi ni fujo, ugomvi na vita full stop.
     
  2. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Unakumbuka enzi za "Kidumu Chama Cha Mapinduzi?"

    Si nyie-nyie mulikuwa munakunja ngumi hadi munajamba?

    Acheni unafiki

    Hapa Chademe tu. Hata museme nini.
     
  3. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wa tz ni watu wa amani hiyo has nothing to do kwa wa tz. Usiwe na shaka no ugonvi kabisa uwe na amani
     
  4. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Alama ya chadema ni ya kunyoosha vidole viwili juu. Na hii katu si ngumi. Lakini wale wa CCM hukunja ngumi kamili na kuinua kidogo dole gumba. kama hii hapa: :A S thumbs_up: Kwa mtizamo wa harakaharaka, unaweza kuona kwamba wanaokunja ngumi ni CCM na si CHADEMA. Chadema wananyosha vidole viwili juu kuonyesha tupo pamoja.
     
  5. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,766
    Likes Received: 4,521
    Trophy Points: 280
    Ulikuwa huna kazi
     
  6. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Duh! Ni kweli kabisa! Umemmaliza jamaa kwa pigo moja tu. Safi sana. Songa mbele achana naye kwani kwa pigo hilo hataamka tena.
     
  7. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2010
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    si ndo maana hata kaslaa jana kalivunja kanuni ya muda wa kampeni pale mwanza huku akiwaambia wanachadema hakuna askari wa kumshusha jukwaani?? afadhali mgombea mwenza wao yuko kimya anajipiga inglish coz pale UNGUJA,hataki fujo na mtu ndio maana hata kwenye kampeni hayumo!
     
  8. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,767
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Acha urongo....mbona kuna kabila wakisalimiana lazima watandikane bakora?
     
  9. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,267
    Likes Received: 1,277
    Trophy Points: 280
    Kuna methali ya kikwetu inasema ukikosa kazi unaweza kufumua nguo ili uishone tena.
     
  10. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #10
    Oct 21, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Search:

    Type: Posts; User: Bingwa wa hoja; Keyword(s):


    Search: Search took 0.00 seconds.

    ----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

    You sound very useless, on a mission impossible! Find another avenue, you are unfortunately in the wrong lane!

     
  11. coby

    coby JF-Expert Member

    #11
    Oct 21, 2010
    Joined: Nov 28, 2008
    Messages: 341
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    Nimeku_thank hapo juu naona haijatosha, Thanx again. Sio wakati wa upupu huu, naona JF kumevamiwa!!
     
  12. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #12
    Oct 21, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ukweli mtupu mkuu.. ukitazama utajua kuwa wamekuja kwa kazi maalum.... wote wamejiunga hivi karibuni!
     
  13. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #13
    Oct 21, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180
    mwehu huyu katoka wapi
     
  14. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #14
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Tupe ushahidi wa hii hoja kwanza kwani mimi ni mtanzania lakini hiyo tafsiri yako ni ngeni na wala haingii kichwani hata kidogo.......Halafu kuanzi lini alama ya v ikawa ngumi.......................be serious or ship out........................
     
  15. F

    Froida JF-Expert Member

    #15
    Oct 21, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Du Ha ha ha
    Vote Dr Slaa,Vote Chadema
     
  16. C

    CAIN Member

    #16
    Oct 21, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hayo ni mawazo yako. Which is the right lane then???
    Toa hoja sio kejeli...
     
  17. C

    CAIN Member

    #17
    Oct 21, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna cha upupu wala nini hapa. Ukiua kwa upanga nawe utakufa kwa upanga...
     
  18. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #18
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    TAMADUNI ZA CCM NI ZAKUZIKA WATU WAKIWA HAI KABISA.
    HAWANA TOFAUTI NA HAWA
    [​IMG]
     
  19. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #19
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    tehetehe...hii kali!!
     
  20. M

    Magobe T JF-Expert Member

    #20
    Oct 21, 2010
    Joined: Mar 19, 2008
    Messages: 2,575
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Maadili ya Kitanzania yakoje hayo? Kwani CCM kuimba "Wapinzani tuwalete tuwachachane, tuwatupe..." ndiyo maadili ya Kitanzania?
     
Loading...