Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa hili SUMATRA mnatia aibu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Njaare, Jul 25, 2012.

  1. N

    Njaare JF-Expert Member

    #1
    Jul 25, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 1,066
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Leo jioni hii katika kipindi cha dira ya dunia cha BBC kulikuwa na mjadala kuhusu kuzama kwa meli MV Skagit hapa Tanzania wakati ikitoka Dar es Salaam kwenda Zanzibar. Walioalikwa ni Said Kubenea, Deo Filikunjombe, Mwakilishi toka Sumatra na Mkurugenzi toka wizara ya mawasiliano Zanzibar.

    Kwa masikitiko makubwa kwa mujibu wa muongoza mjadala ambaye ni mtangazaji wa BBC SUMATRA hawakutoa ushirikiano na amewalaum sana.

    Katika mjadala huo Bwana Kubenea ameeleza matatizo yaliyopo katika usafiri wa majini hapa Tanzania pamoja na uzembe mkubwa unaofanya na mamlaka husika. Matokeo ya utafiti waliofunya kwa mujibu wa kubenea yako kwenye gazeti la mwanahalisi.

    Mheshimiwa Filikunjombe kamlaumu naibu spika kwa kitendo chake cha kukataa kujadiliwa kwa ajali hii bungeni na kailaumu serikali kwa kushindwa kuwa na vyombo vya uokozi mpaka meli inazama katikati ya ikulu ya magogoni na ikulu ya Unguja. Kampongeza sana waziri wa mawasiliano wa Zanzibar na chama cha CUF kuonyesha kujali pamoja na kuwa meli hiyo ilikuwa inatokea Dar ambapo Mwakyembe na CCM ndo walitakiwa kuwajibika. Mwisho kawalaumu watanzania kuwaweka madarakani viongozi wasiokuwa na uwezo wa kuwasaidia.

    My take: Upo umuhimu wa SUMATRA na wizara ya mawasiliano Bara kuwajibika.
     
  2. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #2
    Jul 25, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,052
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Sumatra Wametumia styre ya Mr Dhaifu ya kukwepa Midaharo kama wakati ule wa Uchaguzi.... Fikiria Watajibu nini wenyewe wapo kwa ajili ya kuongeza % kwenye kila tiketi so hata kama meli inauwezo mdogo kwao ni sawa tu kwani % zao zinakuwa nyingi wanaawana tu... hii Bongo bwana itumie ipasavyo kesho sio yako
     
Loading...